ผู้แทนจำหน่ายยอดเยี่ยมของเชฟโรเลต..จากเชฟโรเลต แกรนด์มาสเตอร์ อวอร์ด ประจำปี2554
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้แทนจำหน่ายยอดเยี่ยมของเชฟโรเลต..จากเชฟโรเลต แกรนด์มาสเตอร์ อวอร์ด ประจำปี2554  (อ่าน 36166 ครั้ง)

ออฟไลน์ tawan007

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • เทรลเบลเซอร์ที่รอคอย
ผู้แทนจำหน่ายยอดเยี่ยมของเชฟโรเลต..จากเชฟโรเลต แกรนด์มาสเตอร์ อวอร์ด ประจำปี2554 
ใช้เป็นข้อมูลสำหรับที่จะเลือก 0 ที่จะออกรถได้ครับ

รางวัลผู้แทนจำหน่ายเชฟโรเลตยอดเยี่ยม หรือเชฟโรเลต แกรนด์มาสเตอร์ อวอร์ด ประจำปี 2554 ซึ่งรางวัลนี้เป็นดัชนีในการพิสูจน์ให้เห็นถึงความทุ่มเทเอาใจใส่ในการบริการ และมีความมุ่งมั่นในการสร้างความพึงพอใจสูงสุดให้แก่ลูกค้า ทั้งในส่วนของการขาย การบริการหลังการขาย และมาตรฐานการจัดจำหน่าย โดยในปีนี้ผู้แทนจำหน่ายที่ได้รับรางวัลแกรนด์มาสเตอร์สูงสุด (Best of the Best) ได้แก่ เชฟโรเลต ลำพูน

ทั้งนี้ รางวัลเชฟโรเลต แกรนด์มาสเตอร์ อวอร์ด ยังแบ่งผู้แทนจำหน่ายทีได้รับรางวัลออกเป็นพื้นที่ดังนี้
•   ชนะเลิศภาคเหนือ ได้แก่ เชฟโรเลต ลำพูน รองชนะเลิศได้แก่ เชฟโรเลต สุโขทัย
•   ชนะเลิศภาคกลาง ตะวันออกและตะวันตก ได้แก่ เชฟโรเลต สิงห์บุรี รองชนะเลิศ ได้แก่ เชฟโรเลต ระยอง
•   ชนะเลิศภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ได้แก่ เชฟโรเลต หนองคาย รองชนะเลิศได้แก่ เชฟโรเลต นครพนม
•   ชนะเลิศภาคใต้ ได้แก่ เชฟโรเลต ยะลา รองชนะเลิศ ได้แก่ เชฟโรเลต ตรัง
•   ชนะเลิศกรุงเทพฯ และปริมณฑล ได้แก่ เชฟโรเลต พระราม 2 รองชนะเลิศ ได้แก่ เชฟโรเลต บางบัวทอง

ที่มา:www.thaibusinesspr.com
 8) 8) 8)

ชนะเลิศภาคใต้ ได้แก่ เชฟโรเลต ยะลา รองชนะเลิศ ได้แก่ เชฟโรเลต ตรัง

ยะลาบ้านผมได้ที่1 ของภาคใต้ *** สุดยอด **
ดีเลยผมจะได้รับบริการที่ดีที่สุดในภาคว่างั้น 555

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Surin

• Newbie
  • *
สมาชิกท่านใดเคยใช้บริการ เชฟ ที่พิษณุโลกบ้างครับ
ช่วยเล่าประสบการณ์ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Dem!o

• Newbie
  • *
มิน่าว่าทำไม ได้รองชนะเลิศภาคใต้ บ้านผมเลย ตรัง เห็นขับกันเยอะเชฟเนี่ยโดยเฉพาะ CAPTIVA เนี่ย เยอะมว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :wanwan012: :wanwan012: :wanwan012: :wanwan012:

ออฟไลน์ zero

• Hero Member
  • รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
พระราม2 กับ รามอินทรา เห็นเพื่อนก็บอกเหมือนกันครับ ว่าบริการดีมากเพื่อนก็แนะนำให้ซื้อกับ2ศูนย์นี้ครับ
พระราม 2 เรื่องอื่นน่ะดีครับ แต่เรื่องซ่อมนี่ซิครับ :wanwan004: :wanwan004: :wanwan004:
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ SoliDzStagE

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
 :wanwan004: แหะๆ แหะๆ ไม่มีศูนย์ผมอ่ะ...น่าจะจัดอันดับศูนย์บริการยอดแย่บ้างเนอะ...อิอิๆๆ
ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

Niwat Jakkasen

• บุคคลทั่วไป
ถึงว่าสิ เชฟพิจิตรเพชรหนองคาย ดูแลดีจนเกือบรำคาญ ตอนที่มีคนโทรสอบถามความพอใจ ผมให้เต็ม แต่ ให้พัฒนาความเป็นมืออาชีพให้มากขึ้น

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• Global Moderator
  • LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
ผมออกที่ MK พระราม2 ชนะเลิศ เย้ๆๆๆ..... :wanwan016:
คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ BIG

• Sr. Member
  • รถอะไรเอ่ย ขับไปซ่อมไป อ๋อ..trailbrazer
ปลายทางจะดีแค่ไหน แต่พ่อแม่ไม่ได้เรื่องลูกออกมาก็เป็นภาระของสังคม
เฮ้ะ...เกี่ยวกันไม๊เนี่ย :wanwan044:

ออฟไลน์ หาญณรงค์ ตุ้มประสิทธิ์

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
ผมว่าจะเปลี่ยนไปใช้บริการที่ศูนย์สุโขทัยละครับ เห็นเพื่อนๆบอกว่าบริการดีมาก

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-6666
ศูนย์ศรีราชา เปิดใหม่ได้ลองใช้บริการแล้วผมว่าผ่าน ให้3 ผ่าน ในด้านการบริการน่ะ แต่ฝีมือช่างต้องรอดูยาวๆ  (-_-))
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
  • Administrator
  • I love No.296
สนใจตามที่น้าควรบอกครับ ตั้งแต่วันแรกที่น้าควรไปครับ
ขอบคุณมากครับ :wanwan031: :wanwan031: :wanwan031:
1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย