ไปดูรถที่ศูนย์มา รถสวยมาก ๆ ครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูรถที่ศูนย์มา รถสวยมาก ๆ ครับ  (อ่าน 15185 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nesta

• Full Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
Re: ไปดูรถที่ศูนย์มา รถสวยมาก ๆ ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:44:15 AM »
  • Publish
  • ขอบคุณท่าน viwat_m มากครับ ที่แชร์รูป  :wanwan020: :wanwan020:

สีขาว นี่สีโปรดผมเลย  ปลายปีนี้หรือไม่ก็ต้นปีหน้า มีได้เสีย แน่ !!!  :wanwan013:

ว่าแต่รูปท้ายๆที่เป็นรูปท่อไอเสีย มองดูแล้ว เหมือนท่อเก่าไปนะ หรือว่ามันเชื่อมไม่สวย (เห็นรอยไหม้ด้วย)   :wanwan015:
    เรื่องท่อ....อันนี้ส่งสัย ช่างภาพถ่าย ไม่ค่อยดีน่ะ

ผมไปดูมาก็เห็นตามที่ทั่น จขกท ถ่ายมาเลยครับ เก็บงานไม่ค่อยดีเลยเห็นรอยเชื่อม
    แต่ไม่แน่ว่าเป็นทุกรุ่นหรือเปล่าเพราะไปดูศูนย์บางบัวทองมีแต่ LT

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ FamilyMan

Re: ไปดูรถที่ศูนย์มา รถสวยมาก ๆ ครับ
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:45:28 AM »
  • Publish
  •  ได้รถมาเปลี่ยนปลายท่อด่วนที่สุด ต่อมาก็เบาะหนัง เดี๋ยวรอท่านนึงไปทำที่ วิชัยการช่าง อยู่ น่าจะนำมาเป็นตัวอย่างที่ดีได้
     อ้อ ไม่ทราบว่า LTZ ขอเพิ่มจอ คิดราคาเท่าไหร่ครับ แล้วติดตั้งกับศูนย์เลยนี่ประกันยังอยู่ครบนะครับ

ออฟไลน์ Nesta

• หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 08:28:51 AM »
  • Publish
  • ได้รถมาเปลี่ยนปลายท่อด่วนที่สุด ต่อมาก็เบาะหนัง เดี๋ยวรอท่านนึงไปทำที่ วิชัยการช่าง อยู่ น่าจะนำมาเป็นตัวอย่างที่ดีได้
     อ้อ ไม่ทราบว่า LTZ ขอเพิ่มจอ คิดราคาเท่าไหร่ครับ แล้วติดตั้งกับศูนย์เลยนี่ประกันยังอยู่ครบนะครับ

ถามเซลล์เรื่องของตกแต่ง เซลล์ก็บอกว่ายังไม่ทราบรายละเอียด
    เพราะตั้งใจจะหาที่ครอบฝาท่อสแตนเลสมาครอบให้ดูดีหน่อย
    ส่วนเบาะหนังผมถามว่าถ้าทำแบบ ครูสทำได้ไหมเค้าบอกว่าทำได้
    แตราคาจะแจ้งทีหลัง (ผมไปเล็งเบาะ ครูส สวยดีครับ)

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• Hero Member
    • เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 09:37:22 AM »
  • Publish
  •  :wanwan020:สีขาวสวยงามมากครับ
    ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

ออฟไลน์ wasan

• Sr. Member
    • TBZ 451
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:15:14 PM »
  • Publish
  • LTZ กับ LTZ1 ต่างกันที่ navi + mag18  ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย