สู่สุนทรียภาพใหม่(ขับแล้วมีความสุขกว่าเดิมเยอะ)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สู่สุนทรียภาพใหม่(ขับแล้วมีความสุขกว่าเดิมเยอะ)  (อ่าน 36741 ครั้ง)

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
ซื้อมาเยอะเกินไปไหมนี่ เห็นขายแค่เมตรละ80 กลัวไมพอซื้อมา2เมตรยัดจนล้นก็ยังเหลือ 3):--
กรุงเทพรามอินทราใครอยู่ใกล้อยากทำไม่ต้องไปซื้อมาแบ่งไปครับ เหลือเยอะมากกกกกกกก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 03:10:36 PM โดย artit.ProEx »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ AU-RY

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • ใจถึงก็ไปถึง...TBZ
เยี่ยมครับ :wanwan017:
วันอาทิตย์นี้ต้องลองทำดูบ้าง :wanwan020:
ขาวอวบ & อ้วนดำ

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
Re: สู่สุนทรียภาพใหม่(ขับแล้วมีความสุขกว่าเดิมเยอะ)
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 05:26:50 AM »
  • Publish
  • ผมลองทำตามรูปที่คุณติจัดทำไว้แล้วครับ  ผมยังได้ยัดที่ตัวรถด้วย แถวๆเกียร์ ที่เราถอดออกแหละ ไม่มีไรหุ้มเลย  ผลการขับจะนำมาบอกครับ

ปล.ขอบคุณจขกท.ที่ทำให้คุณติเกิดไอเดีย  ขอบคุณคุณติที่ถ่ายรูปทุกขั้นตอนในการถอด มือโปรทุกด้านจริงๆ  (-_-))

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
    • ชอบกด Like+ +2/-0
    • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
    Re: สู่สุนทรียภาพใหม่(ขับแล้วมีความสุขกว่าเดิมเยอะ)
    « ตอบกลับ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:35:21 AM »
  • Publish
  • คุณเทพบุได้เมพขิงๆเลยครับ

ได้ภาพมาจากไลน์กรุ๊ปเทรลเราครับ เครดิตคุณเทพเทรลเราเองนี่แหละครับ สุดยอดดดดดด  3(--)

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
    « ตอบกลับ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:18:56 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณครับคุณอาร์ท ที่นำรูปมาลงให้

ผลการขับลุยฝนเช้านี้   เสียงเครื่องเหมือนดังกว่าเดิมครับ เพราะได้ยินเสียงกุกกักใต้ท้องรถน้อยลง
     (-_-))
       แต่เสียงตกหลุม ลูกระนาดก็ยังคงได้ยินแต่เบาลงเยอะ เสียงยางแทบไม่ได้ยิน  คุ้มค่าเวลาที่ทำมากๆครับ  3(--)

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
    • TBZ-6666
    « ตอบกลับ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 04:34:01 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณครับ  :wanwan020:
    เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ yanatevo

• Newbie
    • *
    • TBZ-1977 "Chevrolet Trailblazer ถ้าใจถึง ก็ไปถึง"

ออฟไลน์ W.Parinya

• Full Member
    • ครอบครัว ชีวิต มิตรภาพ และการเดินทาง
    ขอบคุณครับ...สุดยอดจริงๆครับ

ออฟไลน์ thongchat

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    ขอบคุณไอเดียร์ดีๆครับ   :wanwan020: :wanwan020:

ออฟไลน์ ayw035

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 03:00:04 PM »
  • Publish
  • สนใจมากๆแต่กลัวทำแล้วใส่ไม่เหมือนเดิม ขอรบกวนว่ามีที่ไหนรับทำบ้างครับ เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นแต่มีผู้รู้ทำให้สบายใจกว่า ต้องขอบคุณมากๆที่ให้ข้อมูลอย่างละเอียดจริงๆ ขอบคุณมากๆ แต่ผมก็ทำใจบ้างเพราะเป็นรถดัดแปลงจากกะบะ ผมขับรถแบบนี้เป็นคันแรกก็ประทับใจครับ

ออฟไลน์ runing

• Newbie
    • *
    ขอบคุณครับ ตามหากระทู้นี้มานานแล้ว

ออฟไลน์ sic974

• Newbie
    • *
      • ลูกโป่ง
    ขอบคุณข้อมูลดีๆที่เอามาเเบ่งปันครับ
    เรามีลูกโป่งหลากหลายประเภทให้คุณได้เลือกอย่างพอใจ

ออฟไลน์ samriyod

• Newbie
    • *
    จะกรุบ้าง ลองแล้วแต่ถอดสวิตช์สาย 12V , HSA , TSC  4W ไม่ออก เลยยังไม่ได้ทำ เพื่อนๆ แนะนำวิธีถอดสวิตช์ หน่อยครับ

ออฟไลน์ samriyod

• Newbie
    • *
    คุณเทพบุได้เมพขิงๆเลยครับ

ได้ภาพมาจากไลน์กรุ๊ปเทรลเราครับ เครดิตคุณเทพเทรลเราเองนี่แหละครับ สุดยอดดดดดด  3(--)
    จะกรุบ้าง ลองแล้วแต่ถอดสวิตช์สาย 12V , HSA , TSC  4W ไม่ออก เลยยังไม่ได้ทำ เพื่อนๆ แนะนำวิธีถอดสวิตช์ หน่อยครับ

ออฟไลน์ vaiybora

• Newbie
    • *
    New Movie Korea 2018 ''Seven Day Queen''
    « ตอบกลับ #94 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:07:47 PM »
  • Publish
  • New Movie Korea 2018 ''Seven Day Queen''

หนังเกาหลี  seven day queen is a historical drama romance romance. Drama drama is a tragic love story of king jungjong (yun woo jin) and queen dangyeong (park min young), who has been crowned and stripped. You can follow any series or series reviews here.

Shin Min Young (Park Min Young) is the daughter of Prince Yonsun (Se Dong Gon), the secretary of her family. It is a very influential family because, apart from his father, he is the secretary of the king, and his wife is her. But with the prophecy. If she interferes with the dynasty, she will bring the evil into her family, causing her father to force her out of the city. And no more coming into the capital.

ออฟไลน์ manekkan

• Newbie
    • *
    • เปรียบเทียบราคารถบิ๊กไบค์
      • ราคาบิ๊กไบค์
    แจ่มเลย  (9:--)

ออฟไลน์ paylituzu

• Newbie
    • *
    Thank you very much for sharing information that will be much helpful for making coursework my effective.
    คาสิโนออนไลน์

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย