เปลี่ยนล้อมาใหม่ + ลายคาดข้าง
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนล้อมาใหม่ + ลายคาดข้าง  (อ่าน 2551 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thananpong Amaro

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
เปลี่ยนล้อมาใหม่ + ลายคาดข้าง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 02:56:16 PM »
  • Publish
  • เผื่อเป็นแนวทางสำหรับเพื่อนสมาชิกครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ eakasit

• Jr. Member
    • **
    • ชอบกด Like+ +5/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: เปลี่ยนล้อมาใหม่ + ลายคาดข้าง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 10:07:39 AM »
  • Publish
  • สวยครับ สวยทั้งล้อทั้งสติกเกอร์เลยครับ สติกเกอร์ของ 0 หรือ ร้านนอกครับ  :wanwan020: :wanwan020:

ออฟไลน์ Thananpong Amaro

• Newbie
    • *
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    Re: เปลี่ยนล้อมาใหม่ + ลายคาดข้าง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2015, 09:44:09 AM »
  • Publish
  • สวยครับ สวยทั้งล้อทั้งสติกเกอร์เลยครับ สติกเกอร์ของ 0 หรือ ร้านนอกครับ  :wanwan020: :wanwan020:
    สติกเกอร์ผมออกแบบเอง แล้วให้ร้านตัดให้ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย