ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...รู้ทั้งรู้ว่าข้อมูลตอนนี้มีอัปเดตน้อย แต่ก็ยังเข้าบอร์ดวัน
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...รู้ทั้งรู้ว่าข้อมูลตอนนี้มีอัปเดตน้อย แต่ก็ยังเข้าบอร์ดวัน  (อ่าน 2977 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...รู้ทั้งรู้ว่าข้อมูลตอนนี้มีอัปเดตน้อย แต่ก็ยังเข้าบอร์ดวันละหลายๆรอบ

บางทีก็ลุ้นว่าจะมีเพื่อนๆออนไลน์กี่คน...
จะมีเพื่อนๆนำข้อมูลอะไรมาฝากบ้าง

555  เมื่อไรจะปล่อยข้อมูลมาบ้างหนอ...เชฟฟฟฟฟ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ- 7124
ผมฝังตัวทั้งวันเลยครับ  ภารโรงประจำบอร์ด  555+

ออฟไลน์ jebteenjung

• Jr. Member
  • **
ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...รู้ทั้งรู้ว่าข้อมูลตอนนี้มีอัปเดตน้อย แต่ก็ยังเข้าบอร์ดวันละหลายๆรอบ

บางทีก็ลุ้นว่าจะมีเพื่อนๆออนไลน์กี่คน...
จะมีเพื่อนๆนำข้อมูลอะไรมาฝากบ้าง

555  เมื่อไรจะปล่อยข้อมูลมาบ้างหนอ...เชฟฟฟฟฟ
อ่า คุ้นๆนะนี่ เหอๆ

ออฟไลน์ Prapan

• Full Member
ยังคิดอยู่เลยว่าเรา over ไปเปล่า เข้าบอร์ดวันละ 2-3 ครั้ง แต่ก็หวังว่าจะมีอะไรอัพเดตให้อ่าน

ออฟไลน์ KhunChayAon

• Newbie
  • *
ผมก็แทบจะเข้า เช้า  เที่ยง ค่ำเลยทีเดียว 555

ออฟไลน์ yenyodwichai

• Newbie
  • *
ผมก็เป็นด้วยเหมือนกัน ไม่ได้โพสก็ขอเข้ามาดูหน่อยก็ยังดี  ไม่งั้นนอนไม่หลับ :D :D :D :D :D :D

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
 8) 8) 8)
ดีจัยจังมีคนเป็นเหมือนเราตั้งหลายคน

:P :P :P

ออฟไลน์ seiko100

• Newbie
  • *
ผมเห็น บอร์ดนี้ มาเมื่อ เดือนที่แล้ว ผมสมัคไม่ได้ ก็เข้า มาดู ทุกวัน เหมือนกัน

วันนี้ สมัคได้แล้ว เย้ๆ ดีใจ

ออฟไลน์ maesalong

• Sr. Member
  • ~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~
ผมเข้าทั้งเว็บบอร์ดและ FB ทุกวัน วันละหลายรอบ รอบละหลายหน หนละหลายที ทีละหลายครั้ง ครั้งละหลายนาที  ;D ;D
~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~

• TBZ-1818
ผมเข้าทั้งเว็บบอร์ดและ FB ทุกวัน วันละหลายรอบ รอบละหลายหน หนละหลายที ทีละหลายครั้ง ครั้งละหลายนาที  ;D ;D

แฟนพันธุ์แทร้ๆๆๆๆๆ

8) 8) 8) 8)

• TBZ-1818
ผมเห็น บอร์ดนี้ มาเมื่อ เดือนที่แล้ว ผมสมัคไม่ได้ ก็เข้า มาดู ทุกวัน เหมือนกัน

วันนี้ สมัคได้แล้ว เย้ๆ ดีใจ

ที่สมัครไม่ได้..ติดตรงไหนครับ

แล้วสมัครได้นี่..ทำไงถึงสมัครได้ครับ เผื่อผมจะได้แจ้งไว้ในบอร์ดให้เพื่อนๆที่มาใหม่ได้ทราบครับ

ออฟไลน์ seiko100

• Newbie
  • *
ตอนนั้น ติดตรง ที่ให้เขียน  Chevrolet Trailblazer ให้เป็นภาษาไทย อะครับ

พึ่งเก็ท ตอนที่ มาดู คำแนะนำ สำหรับการสมัค สมาชิก อะครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย