มีท่านไหนเจ้าหน้าที่โทรบอกมั่งครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านไหนเจ้าหน้าที่โทรบอกมั่งครับ  (อ่าน 3100 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชุมพวง ณ โคราช

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
พอดีเจ้าหน้าที่โทรมานัดให้มาที่สีลมคลอมเพล็กซ์ ผมอยากรู้ว่าเขานัดคุยเรื่องอะไรบ้าง ปาดเหงื่อเลยตรู ผมจะได้ด่า0ห่วยๆบาง0เต็มที่

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +4/-0
Re: มีท่านไหนเจ้าหน้าที่โทรบอกมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 11:08:48 AM »
  • Publish
  • เขานัดไปอะไร มีอะไรบอกไปให้หมด ได้เรื่องอย่างไร บอกข่าวให้สมาชิกทราบด้วย

ออฟไลน์ kook

• Newbie
    • *
    Re: มีท่านไหนเจ้าหน้าที่โทรบอกมั่งครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 11:10:05 AM »
  • Publish
  • ไม่มีโทรมาเลยค่ะ แล้วตอนโทรเจ้าหน้าที่ไม่ได้แจ้งเหรอคะว่าจะให้ไปเจอทำไม :wanwan003:

ออฟไลน์ ชุมพวง ณ โคราช

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 01:16:25 PM »
  • Publish
  • เจ้าหน้าที่บอกนัดคุยกันเรื่องการให้บริการ และการใช้งานรถยนต์เชฟฯครับ ได้เรื่องยังไงจะรายงานให้ทราบครับ

ออฟไลน์ keng123

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 05:22:37 PM »
  • Publish
  • มีเหมือนกันครับนัดให้ไปพูดคุย เกี่ยวกับปัญหา และความพึงพอใจของลูกค้าครับ เค้าแจ้งว่ามีค่าเสียเวลาให้ 1,500 บาทครับ

ออฟไลน์ nokwheed

• Newbie
    • *
    • Trailblazer Lovely Design
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 08:54:24 PM »
  • Publish
  • มีโทรมาครับ  นัดพรุ่งนี้ที่สีลมคอมเพล็ก ชั้น22 บ่าย2-5โมงเย็น... :wanwan044:ให้ค่าเข้าร่วม2,000บาท แต่ปติเสท ไปแล้วครับ
    เพราะติดประชุม

ออฟไลน์ birdbird

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 07:34:41 AM »
  • Publish
  •  :wanwan022:

ออฟไลน์ lekdusit

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 08:27:08 PM »
  • Publish
  •  ขอเดานะ ครับ  ว่าน่าจะเป็น  บริษัท ประกันครับ
    มันตื้อผมรำคาญมาก  เลยบอกไปว่ามีเพื่อนมาขอไว้แล้ว 
    จึงเลิกลาไป 
    อ้างโทรมาสอบถามอาการรถ  ใช้เป็นไง  เคยเสียตรงไหน 
    เคยเคลมหรือยัง  ทีแรกนึกว่าฝ่ายดูแลหลังการขายจึงพาซื่อตอบไป 
    พอวกเข้าเรื่องประกันเท่านั้นผมเซ็งเลย 
    ลองสอบถามว่าได้เบอร์ผมมาได้ไง 
    ก็ตอบอ้อมไปอ้อมมา  ก็เลยวางสายไป 
    วันหลังให้ผู้หญิงโทรมาอีก  จึงปฏิเสธไป 

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย