ปัญหาจุกจิกจริงไหมคะ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาจุกจิกจริงไหมคะ  (อ่าน 428 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apple Plez

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ปัญหาจุกจิกจริงไหมคะ
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 08:49:42 PM »
  • Publish
  • พอดีเพิ่งจองตัว ฟินิคอิดิชั่นไปค่ะ

แล้วทีนี้พวกเพื่อนๆหรือคนรู้จักบอก ปัญหาเยอะ จุกจิก กวนใจมากมาย

อะไหล่แพง ซึ่งคนที่พูดให้นู๋ฟัง ไม่มีใครเคยขับเทรลเบอเซอเลย

ประมาณว่าฟังเขามาอีกที

นู๋อยากทราบว่าจริงไหมคะ ที่ว่าเทรลเบอเซอปัญหาเยอะจนน่ารำคาญ

รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ netdomon

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ปัญหาจุกจิกจริงไหมคะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 06:58:09 PM »
  • Publish
  • มารอฟังด้วยคนได้ไหมครับ 5555

ออฟไลน์ niran

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ปัญหาจุกจิกจริงไหมคะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2018, 01:37:15 PM »
  • Publish
  • ผมใช่รุ่น 2014 2.8 200ม้าจะแสนโลแล้วนอกจากกินน้ำมันเครื่องแล้วเรื่องอื่นไม่เห็นมีปัญหาอะไร ชอบมากหน้าฝนบางที่น้ำท่วมข้างทางมองไม่เห็นพอเจอน้ำกระจายเต็มหน้ารถแต่่รถนี่งมากไม่สบัดออกนอกทางเหมือนบางยี่ห้อการทรงตัวดีมาก

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย