คันแรกสำหรับจำหน่ายจริง..คลอดแล้วครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: คันแรกสำหรับจำหน่ายจริง..คลอดแล้วครับ  (อ่าน 10813 ครั้ง)

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ- 7124
Re: คันแรกสำหรับจำหน่ายจริง..คลอดแล้วครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 03:52:35 PM »
  • Publish
  • สีบรอนซ์ทางศูนย์ไม่มีโควต้ามา เลยจองสีขาวไปแล้ว งิ  :wanwan044:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Atchaa

• Full Member
    • ฝันให้ไกล ไปให้ถึง TBZ-6057
    Re: คันแรกสำหรับจำหน่ายจริง..คลอดแล้วครับ
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 09:02:02 PM »
  • Publish
  • สีขาวผมก็ว่าสวยนะ

ออฟไลน์ CK

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 12:30:07 PM »
  • Publish
  • สีขาวผมก็ว่าสวยนะ

นั่นน่ะสิครับ ยังคิดอยู่ว่าสีขาวกับสีเงินอันไหนจะสวยกว่ากัน
    แต่จองสีเงินไปแล้วน่ะครับ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:10:55 PM »
  • Publish
  • สีขาวต้องมีเวลาคอยดูแลรักษา ล้าง ขัดสี
    ไม่งั้นเป็นสีขาวแก่แน่เลย
    ผมถึงเลือกสีบรอนซ์เงิน

ออฟไลน์ Iceberg

• Sr. Member
    • TBZ-9
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 08:25:14 AM »
  • Publish
  • ใช่ครับ เห็นด้วยเลยครับ ถ้ามีเวลาก็สีขาวได้ครับ เพราะต้องหมั่นล้าง แต่ถ้าบรอนซเงิน ไม่ค่อยเห็นความสกปรกเท่าสีขาวครับ

ออฟไลน์ Johnybkk

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 09:40:30 AM »
  • Publish
  • ดูในเวปเชฟ ไม่มีข้อมูลโบรชัวร์ให้ดาวน์โหลดแล้ว
    น่าจะมีความคืบหน้าเร็ววันนี้ ขอให้มีการปรับปรุงสเปคกับคุณภาพที่ดีขึ้นเนาะ หุหุ...  :wanwan044:

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• Hero Member
    • เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
    « ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 10:15:28 AM »
  • Publish
  • เซลบอก ประมาณปลายเดือนนี้ หรืออย่างช้ากลางเดือนหน้า ครัคอต่อไป เอิ้กๆๆๆ
    ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 01:31:09 PM »
  • Publish
  • ดูในเวปเชฟ ไม่มีข้อมูลโบรชัวร์ให้ดาวน์โหลดแล้ว
    น่าจะมีความคืบหน้าเร็ววันนี้ ขอให้มีการปรับปรุงสเปคกับคุณภาพที่ดีขึ้นเนาะ หุหุ...  :wanwan044:

เปลี่ยนยาง LTZ เป็นขอบ 17" เท่าโคโล ก็แจ่มเลย :wanwan019:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย