เรียนเชิญพี่น้องชาวเทรลเบลเซอร์คลับ ร่วมงานมิตติ้งใหญ่ประจำปี 2556 / 26-27 ต.ค.56 เขาใหญ่
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่น้องชาวเทรลเบลเซอร์คลับ ร่วมงานมิตติ้งใหญ่ประจำปี 2556 / 26-27 ต.ค.56 เขาใหญ่  (อ่าน 191613 ครั้ง)

ออฟไลน์ TBz.9409

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ9409 God of Suspension
  มิตรภาพเกิดขึ้นใหม่ ๆ มากมาย ดีใจกับทุก ๆ คน ที่เหน็ดเหนื่อยกับงานนี้ อยากให้ GM เห็นความรักความตั้งใจของผู้ที่รักจริงหวังแต่งกับเจ้าเทรลจริง ๆ โดยปรับปรุงปัญหาเก่าให้หมดไปสร้างสิ่งดี ๆใหม่ ๆ ให้กับเทรลเก่าและเทรลใหม่ ก็คงจะดี อะไร ๆ ก็คงจะดี พวกเราก็จะได้หน้าชื่นตาบานสนุกสนานกันกว่านี้ 26-27ที่ผ่านไปคงจะมีสุขมาก ๆ ๆ นะผมว่า ทุกคนใจถึงจริง ๆ (มื้อได๋ GM สิฮู้ใจ๋หมู่เฮาเจ้าข้อย ๆ เสียที >:( :-X :) ;D :D) แอบให้กำลังใจอยู่ข้าง ๆ ครับ

ผมว่าทริปนี้เขาคงเห็นมั่งแหละ....เขาคงเข้าใจแล้วหล่ะว่า...พวกเรารัก TBZ ขนาดไหน.... 3(:-- 3(:-- 3(:--
Trailblazer God of Suspension

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
  มิตรภาพเกิดขึ้นใหม่ ๆ มากมาย ดีใจกับทุก ๆ คน ที่เหน็ดเหนื่อยกับงานนี้ อยากให้ GM เห็นความรักความตั้งใจของผู้ที่รักจริงหวังแต่งกับเจ้าเทรลจริง ๆ โดยปรับปรุงปัญหาเก่าให้หมดไปสร้างสิ่งดี ๆใหม่ ๆ ให้กับเทรลเก่าและเทรลใหม่ ก็คงจะดี อะไร ๆ ก็คงจะดี พวกเราก็จะได้หน้าชื่นตาบานสนุกสนานกันกว่านี้ 26-27ที่ผ่านไปคงจะมีสุขมาก ๆ ๆ นะผมว่า ทุกคนใจถึงจริง ๆ (มื้อได๋ GM สิฮู้ใจ๋หมู่เฮาเจ้าข้อย ๆ เสียที >:( :-X :) ;D :D) แอบให้กำลังใจอยู่ข้าง ๆ ครับ

ผมว่าทริปนี้เขาคงเห็นมั่งแหละ....เขาคงเข้าใจแล้วหล่ะว่า...พวกเรารัก TBZ ขนาดไหน.... 3(:-- 3(:-- 3(:--
ขอให้เป็นเช่นนั้นเถอะครับ 3(--)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย