ออกรถใหม่ อยากให้ช่วยแนะนำฟิล์มเซรามิคสีเข้มสวยๆให้หน่อยครับผม
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกรถใหม่ อยากให้ช่วยแนะนำฟิล์มเซรามิคสีเข้มสวยๆให้หน่อยครับผม  (อ่าน 210 ครั้ง)

ออฟไลน์ peefproject

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
มือใหม่นะครับ อยากให้ช่วยแนะนำรุ่นฟิล์มเซรามิคที่สีสวย กันร้อนดีคุ้มราคาให้สักชุดครับ
ติดรอบคันรวมบานหน้าควรติดระดับความเข้มเท่าไหร่ และมียี่ห้อไหนน่าสนใจบ้างครับ
มีหลายตัวเลือกได้นะครับผม เผื่อเอามาเปรียบเทียบดูอีกที

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ geoz4

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +1/-0
ถ้างบเยอะ เอาตัวพีรเมี่ยมอย่างคริสตันไลน์ หรือ vk ไปเลยครับ แล้วแต่ว่าชอบสีโทนไหน vk จะออกใสๆ คริสตันไลน์จะมีให้เลือกทั้งใส ทั้งเข้มเลย

ออฟไลน์ peefproject

• Newbie
  • *
เข้าใจว่าฟิล์มเซรามิคคือสีเข้มมองออกสว่างรึเปล่าครับ มันมีโทนสีใสด้วยหรอครับ
พวกนี้กันร้อน สู้สีดำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Manatchai

• Newbie
  • *
  • คนโคราช ณ กทม
แนะนำว่าต้องจัดเซรามิคดิจิตอลของลามิน่าเลยครับ ใช้ดี ราคาคุ้มคุณภาพครับ ที่บ้านติด5คันแล้วครับ

ออฟไลน์ SPlash1789

• Newbie
  • *
ไม่แนะนำตระกูลคริสตัลไลน์นะคับบอกไว้ก่อน ของผมติดตั้งโดนลอตไม่ดีมา ฟิล์มเป็นคลื่นระดับสายตาพอดี ตอนนี้ติดต่อเคลมยากมากด้วยคับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย