สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรุ่น crystalline c20
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรุ่น crystalline c20  (อ่าน 472 ครั้ง)

ออฟไลน์ darket

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรุ่น crystalline c20
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 08:30:11 PM »
  • Publish
  • พอดีสนใจสีใหม่ c20 อยากรู้ว่าสีจริงเข้มมากไหมครับ ยังไม่เคยเห็นตัวอย่าง พอดูข้อมูลจากหน้าเว็บมามีบอกว่าสีเข้ม รหัสนี้จะติดเป็นบานหน้าได้ไหม

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ worachai

• Newbie
    • *
    Re: สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรุ่น crystalline c20
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 03:49:07 PM »
  • Publish
  • ติดบานหน้าได้ครับ ผมเคยไปดูตัวอย่างจริงมาก็พอๆกับพวกฟิล์มดำ แต่เนื้อจะเนียนกว่า

ออฟไลน์ darket

• Newbie
    • *
    Re: สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรุ่น crystalline c20
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2018, 04:19:50 PM »
  • Publish
  • มืดเท่าพวกฟิล์ม 60 ไหมครับ

ออฟไลน์ Manatchai

• Newbie
    • *
    • คนโคราช ณ กทม
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 11:30:27 PM »
  • Publish
  • เคยไปดูสีฟิล์มมา ของลามิน่าตัวเซรามิคดิจิตอล สีเนียนกว่า สบายตากว่าคับ อาจจะแล้วแต่คนชอบ เผื่อไว้พิจารณาคับ เพราะกำลังเล็งอยู่เหมือนกันคับ :)

ออฟไลน์ gungnum

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 11:54:26 PM »
  • Publish
  • รหัสนี้เข้มนะครับ น่าจะไม่เหมาะกับบานหน้า และมือใหม่ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย