เพิ่งออกรถกับเจริญมอเตอร์ เชียงใหม่มาครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งออกรถกับเจริญมอเตอร์ เชียงใหม่มาครับ  (อ่าน 4719 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchon

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
สวัสดีครับ ผมเพิ่งออกtrailblazerกับเจริญมอเตอร์ เชียงใหม่มาครับ
อยากเเนะนำครับ ค่อนข้างประทับใจกับที่นี่ครับ ดูเเลลูกค้าดีมากครับ เเล้วที่สำคัญได้รถเร็วครับ (อันนี้ชอบมากครับ :wanwan020:)
ส่วนของเเถม ก็OKครับ ไม่รู้เยอะหรือไม่ แต่ผมก็happyเเล้ว
ขอชมเชยครับ อยากให้มีศูนย์ของchevดีๆเยอะๆ คนจะได้หันมาใช้trailเยอะขึ้นครับ เพราะตัวรถเองผมว่าดีอยู่แล้ว จากการใช้งานมา1อาทิตย์ ผมค่อนข้างhappyครับ :wanwan013:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • Hero Member
  • TBZ- 7124
Re: เพิ่งออกรถกับเจริญมอเตอร์ เชียงใหม่มาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:46:03 PM »
  • Publish
  • ยินดีด้วยครับบบบ (-_-))

เจริญมอเตอร์ เค้าใหญ่จริงไรจริง ครับ รถในสต๊อกเป็นร้อยๆ ศุนย์ต่างๆภาคเหนือถ้าขาดรถ ก็มักมาตัดเอาจากที่นี่ละครับ 3(--)

ออฟไลน์ thitikos

• Full Member
    • Trailblazer GT
    Re: เพิ่งออกรถกับเจริญมอเตอร์ เชียงใหม่มาครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:49:48 PM »
  • Publish
  •  (-_-))ยินดีต้อนรับคร้าบ (-_-))

ออฟไลน์ zingnha

• Sr. Member
    • สตรีท Trailblazer
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:51:39 PM »
  • Publish
  • ยินดีค้อนรับคร้าบ  (-_-)) (-_-))
                Trailblazer ใจถึง ตังค์ไม่ถึง

ออฟไลน์ อ้วนดำ

• Newbie
    • *
    • รับ Trailblazer LTZ1 สีดำ 6 พ.ค.56 ณ ศูนย์Chev 101
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:59:39 PM »
  • Publish
  •  (-_-))

(-_-))

(-_-))

ฉลองกันหน่อยครับ

ออฟไลน์ smapong

• Newbie
    • *
    • Trailblazer
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:02:03 PM »
  • Publish
  • ยินดีด้วยคนครับ (-_-))  ยิ่งใช้ยิ่งรักจริงๆครับ

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
    • Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-6666
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:16:12 PM »
  • Publish
  • ยินดีด้วยครับ  (-_-)) (-_-))
    เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ gongga

• Full Member
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:46:20 PM »
  • Publish
  •  (-_-)) (-_-)) (-_-)) :-*

ออฟไลน์ ตาปี

• Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ LTZ -3682
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 11:12:27 PM »
  • Publish
  • ยินดีด้วยครับ
    ได้รู้จักกัน ถือเป็นวาสนา

ออฟไลน์ jcoppai

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 11:47:55 PM »
  • Publish
  • ผมก็ออกกับเจริญมอเตอร์ครับ แต่ตอนนี้เครม โช๊ดกับสปิงแล้ว และยางขอบกะจกข้าง รออะไหล่อยู่ 1 เดือนแล้วยังไม่ได้ครับ รถวิ่งได้ 8500 เอง เสียงดังแล้ว

ออฟไลน์ Mangzap

• Newbie
    • *
    • กูรู Google + ช่างใหญ่ Youtube = เทพเว็บบอร์ด
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 11:57:23 PM »
  • Publish
  • SA ที่นี่บริการดีมาก

ออฟไลน์ clofu

• Newbie
    • *
    • Trailblazer ค้าว....ขาว
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 01:39:40 PM »
  • Publish
  •  (-_-)) ยินดีด้วยครับ
    ขับแบบสบาย สบาย  ไม่คิดมาก....

ออฟไลน์ AFAPS 57

• I belive...I can
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 09:58:18 PM »
  • Publish
  •  3(--)ยินดีด้วยนะครับ

Niwat Jakkasen

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 10:40:56 PM »
  • Publish
  • มายินดีด้วยคนครับ (-_-)) (-_-))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย