เบิร์ดเดย์ย้อนหลังให้กับเพื่อนสมาชิกของเราด้วยน่ะครับ คุณอัพ (jebteenjung)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เบิร์ดเดย์ย้อนหลังให้กับเพื่อนสมาชิกของเราด้วยน่ะครับ คุณอัพ (jebteenjung)  (อ่าน 3759 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
เบิร์ดเดย์ย้อนหลังให้กับเพื่อนสมาชิกของเราด้วยน่ะครับ คุณอัพ (jebteenjung) ,26 ธันวาคม ที่ผ่านมาครับ

สุนสันต์วันเกิดน่ะครับ

ขอให้รวยๆ สุขภาพแข็งแรง ธุรกิจเจริญรุ่งเรื่องทั้งปีนี้และตลอดปี 55 และตลอดไปครับ

(-_-)

ปล.ขอให้ท่านประธานที่บ้านอนุมัติได้เป็นเจ้าของเบลชเซอร์สมใจน่ะครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2012, 12:06:39 AM โดย arzulga »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ KhunChayAon

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ขอให้มีความสุขมากๆ  สมปราถนาทุกสิ่งที่หวังเลยนะคับ

ออฟไลน์ jebteenjung

• Jr. Member
  • **
เบิร์ดเดย์ย้อนหลังให้กับเพื่อนสมาชิกของเราด้วยน่ะครับ คุณอัพ (jebteenjung) ,26 ธันวาคม ที่ผ่านมาครับ

ขอให้รวยๆ สุขภาพแข็งแรง ธุรกิจเจริญรุ่งเรื่องทั้งปีนี้และตลอดปี 55 และตลอดไปครับ

(-_-)

ปล.ขอให้ท่านประธานที่บ้านอนุมัติได้เป็นเจ้าของเบลชเซอร์สมใจน่ะครับ..
ขอบคุณครับ เหอๆ ถ้าราคาไม่เกิน1.7m ละออกมาแล้วไม่ต่างจากรูปมาเกิน20% ท่านอนุมัติครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818

(-_-)

ขอบคุณครับ เหอๆ ถ้าราคาไม่เกิน1.7m ละออกมาแล้วไม่ต่างจากรูปมาเกิน20% ท่านอนุมัติครับ

โอ้ว...สุดยอดครับ จะคันแรกหรือเปล่า

ถ้าจองได้เป็นคนแรกและทางเชฟ..ส่งมอบเป็นคนแรกนี่
ต้องถือเป็นข่าวดีของบอร์ดเราด้วยน่ะครับ

อดตื่นเต้นแทนไม่ได้เลย..

• **

(-_-)

โอ้ว...สุดยอดครับ จะคันแรกหรือเปล่า

ถ้าจองได้เป็นคนแรกและทางเชฟ..ส่งมอบเป็นคนแรกนี่
ต้องถือเป็นข่าวดีของบอร์ดเราด้วยน่ะครับ

อดตื่นเต้นแทนไม่ได้เลย..
*0*

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • TBZ- 7124
มาช้าไปหน่อย  ก็ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้น  สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกๆสิ่ง  ครับผม

มาลุ้นคนแรกที่ได้ครอบครองเจ้าเบลชเซอร์ ถ่ายรูปลงโชว์หน้าบอร์ดเราเลยครับ

• **
มาช้าไปหน่อย  ก็ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้น  สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกๆสิ่ง  ครับผม

มาลุ้นคนแรกที่ได้ครอบครองเจ้าเบลชเซอร์ ถ่ายรูปลงโชว์หน้าบอร์ดเราเลยครับ
- -"ยังไม่ได้ขายคันเก่าเลยครับ เหอๆ หาที่ขายให้ได้ราคาดีอยู่ T T ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพร ปีใหม่ขอให้ทุกคนมีความสุขตลอดปีตลอดไป ครับรวยๆกันทุกคน ^^

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย