ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ(แจ้งยกเลิก)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ(แจ้งยกเลิก)  (อ่าน 22616 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
แจ้งยกเลิก Test Drive น่ะครับ

ผมต้องกราบขออภัยเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านด้วยน่ะครับ ตอนนี้ทางดีลเลอร์ที่ทางคลับได้ติดต่อประสานงานเรื่อง Test Drive ได้แจ้ง
มาว่า ณ ตอนนี้ทางดีลเลอร์ยังไม่ได้รับรถจากทางจีเอ็มเลย ซึ่งจากตอนแรกที่ประมาณการไว้ว่าน่าจะได้รถมาราวต้นเดือนมิถุนายน จึงขอ
ยกเลิกเรื่อง Test Drive ในครั้งนี้

ส่วนเรื่องการที่ทางดีลเลอร์จะทำการติดต่อการซื้อแบบ Fleet ให้ ทางดีลเลอร์ก็แจ้งยกเลิกมาเหมือนกันครับ  เพราะทางจีเอ็มเขาไม่โอเคครับ

------------------------

เรียนเพื่อนๆสมาชิก เรื่อง Test Drive

เนื่องจากมีดีลเลอร์ (ขอบคุณพี่เพชร-Blackdimond ที่ประสานให้) จะจัด Test Drive ให้กับทางคลับเรา และนอกจากนี้ดีลเลอร์
ยังอำนวยความสะดวกให้กับสมาชิกที่สนใจจะซื้อเจ้าเทรล  โดยทางดีลเลอร์จะทำการซื้อแบบฟลีดกับทางจีเอ็มให้ แต่รายละเอียดการซื้อแบบฟลีด
จะได้ส่วนลดมากน้อยแค่ไหน ณ ขณะนี้ทางดีลเลอร์ยังไม่สามารถให้รายละเอียดได้ซึ่งต้องดูยอดจากทางคลับอีกทีหนึ่ง

ดั้งนั้นเพื่อให้ทราบยอดจากทางคลับด้วย ผมจึงขออนุญาตแบ่งกลุ่มสำหรับเพื่อนๆที่สนใจจะ Test Drive ออกเป็นสองกลุ่มดังนี้ครับ

1.กลุ่มที่ถ้า Test Drive แล้วโอเค ก็พร้อมที่จะจอง
2.กลุ่มที่ถ้า Test Drive แล้ว ก็ยัง 50-50 รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกที่จองไปแล้ว

ผมเรียนทำความเข้าใจเพื่อนๆสมาชิกก่อนว่า กรณีทีมีเพื่อนๆลงชื่อ Test Drive เยอะ ผมจะขอให้สิทธิกับกลุ่มที่ 1 ก่อนน่ะครับ
ส่วนกลุ่มที่สองจะไปร่วมได้กี่ท่านต้องดูจำนวนกลุ่มหนึ่งและจำนวนที่ทางดีลเลอร์รองรับได้ครับ

การลงชื่อให้เพื่อนๆลงชื่อในกระทู้ "ลง Test Drive"  โดยผมจะเปิดให้ลงชื่อได้จนถึงวันที่ 20 พ.ค. 2555 เท่านั้นน่ะครับ เพราะ
ผมจะได้สรุปยอดจำนวนที่ลงชื่อแจ้งไปยังดีลเลอร์ และเผื่อเวลาให้ทางดีลเลอร์ได้เตรียมสถานที่

ลงชื่อกลุ่มที่ 1

1.
2.
3.

ลงชื่อกลุ่มที่ 2

1.
2.
3.

;D ;D ;D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2012, 12:37:00 AM โดย arzulga »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ TrailBlazer Owner

• Sr. Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • LTZ Blue Mountain
    • Dive Site ASIA

1. TrailBlazer Owner
2. Prapan
3. SE7EN
4.
5.
6.

เสียดายเลยงานนี้ ไม่มีโอกาสอยู่ในกลุ่มที่ 1 ว่าแต่ซื้อแบบฟลีด นี่ ทำไมเพิ่งจามาตอนนี้ ฮือ ฮือ

ขอลงชื่อในกลุ่มที่ 2 ด้วยครับ

SE7EN ขอลงชื่อกลุ่ม 2 ด้วยครับ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2012, 02:47:01 PM โดย TrailBlazer Owner »

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
เสียดายเลยงานนี้ ไม่มีโอกาสอยู่ในกลุ่มที่ 1 ว่าแต่ซื้อแบบฟลีด นี่ ทำไมเพิ่งจามาตอนนี้ ฮือ ฮือ

นั่นสิครับ เสียดายแทน

ออฟไลน์ rv

• Jr. Member
  • **
สรุปแล้วว่าเป็นตัวเดียวกับในงานมอเตอร์โชว์100%ใช่มั๊ย
มีปรับปรุง+เพิ่มเติมอุปกรณ์อีกหรือไม่
วานช่วยถามให้ที

• TBZ-1818
สรุปแล้วว่าเป็นตัวเดียวกับในงานมอเตอร์โชว์100%ใช่มั๊ย
มีปรับปรุง+เพิ่มเติมอุปกรณ์อีกหรือไม่
วานช่วยถามให้ที

ได้ครับ

แต่ คหสต.  ตัวเดียวกันครับ ไม่มีเพิ่มอะไร นอกจากการประกอบที่คาดว่าน่าจะเนียบขึ้น

ออฟไลน์ chaysil TBZ- 1166

• Full Member
  • TBZ-1166
 :) :)  :)  เสียดายจัง  อยู่ ตจว. ถ้าทดสอบแล้ว ช่วยแจ้งผลด้วย  ขอบคุณครับ                                             เ                               

ออฟไลน์ TBZ

• Full Member
ขอลงชื่อกลุ่มที่ ๒ ไว้ก่อนครับ  8)

ออฟไลน์ SE7EN

• Newbie
  • *
การซื้อแบบฟลีด คืออะไรหรือครับ ใช่ Fleet sales รึเปล่าครับ ผมพอจะเข้าใจคร่าวๆ อะครับ

รบกวนผู้รู้ ช่วยขยายความให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ  :D
ว่าไงน้องสาว~~ไหวอ๊ะป่าว เบเบ๊ !!!

ออฟไลน์ Johnybkk

• Newbie
  • *
ผมจอนครับ

ขอลงชื่อเพียงแค่ชมรถตัวจริงแค่นั้นครับ ขอแถมลูบๆคลำๆ แหะๆ แต่พร้อมที่จะจองถ้าพอใจ

รบกวนแจ้งวันสถานที่ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YamRoll

• Newbie
  • *
ขอลงชื่อ test drive ค่ะ

ถ้าทดลองขับแล้วดี พร้อมกับมีโปรโมชั่นดี ก็พร้อมจองค่ะ แบบนี้เรียกว่าอยู่กลุ่มไหนค่ะ
เพราะยังไม่ทราบโปรโมชั่นเลยว่าเป็นอย่างไร

• TBZ-1818

ถ้าทดลองขับแล้วดี พร้อมกับมีโปรโมชั่นดี ก็พร้อมจองค่ะ แบบนี้เรียกว่าอยู่กลุ่มไหนค่ะ
เพราะยังไม่ทราบโปรโมชั่นเลยว่าเป็นอย่างไร

ซื้อแบบฟลีด จะได้ราคาถูกกว่าซื้อปกติอยู่แล้วครับ
แต่เท่าไร ยังไม่สามารถตอบได้ครับ ลองพิจารณาดูครับ

• TBZ-1818
ผมจอนครับ

ขอลงชื่อเพียงแค่ชมรถตัวจริงแค่นั้นครับ ขอแถมลูบๆคลำๆ แหะๆ แต่พร้อมที่จะจองถ้าพอใจ

รบกวนแจ้งวันสถานที่ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

วันและสถานที่ จะแจ้งหลังวันปิดรับลงชื่อครับ
ทั้งนี้ผมต้องให้ทางดีลเลอร์สรุปสถานที่ให้อีกทีครับ

• TBZ-1818
การซื้อแบบฟลีด คืออะไรหรือครับ ใช่ Fleet sales รึเปล่าครับ ผมพอจะเข้าใจคร่าวๆ อะครับ

รบกวนผู้รู้ ช่วยขยายความให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ  :D

อันเดียวกันครับ ผมสะกดภาษาไทยเป็น ฟลีด ตามออกเสียงน่ะ..แฮะๆ

ออฟไลน์ maesalong

• ~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~

1. TrailBlazer Owner
2. Prapan
3. SE7EN
4.
5.
6.

ขอลงชื่อในกลุ่มที่ 2 ด้วยครับ

SE7EN ขอลงชื่อกลุ่ม 2 ด้วยครับ  :D

maesalong  รายงานตัวในกลุ่มที่ 2 ด้วยคนครับ.... 8) 8) 8)
~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~

ออฟไลน์ boo66

• Newbie
  • *

ซื้อแบบฟลีด จะได้ราคาถูกกว่าซื้อปกติอยู่แล้วครับ
แต่เท่าไร ยังไม่สามารถตอบได้ครับ ลองพิจารณาดูครับ

ผมลงชื่อด้วย boo66 แต่คำถามนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ boo66

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่ารถที่นำมาทดสอบมีรุ่นไหนบ้างครับ

• TBZ-1818

ผมลงชื่อด้วย boo66 แต่คำถามนี้เหมือนกันครับ

ลงชื่อกลุ่ม 1 ไปก็ได้ครับ เพราะมากกว่า 50% ที่สนใจละ

ส่วนรถที่นำมาทดสอบ ทางดีลเลอร์ยังไม่แจ้งว่ารุ่นไหนครับ เพราะยังไม่ได้รถ
แต่คาดว่าน่าจะเป็นตัว LTZ เป็นหลัก เพราะยอดจองส่วนมากก็เป็นรุ่นนี้ครับ

ออฟไลน์ klaeng1

• Newbie
  • *
ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ
------------------------

เรียนเพื่อนๆสมาชิก เรื่อง Test Drive

เนื่องจากมีดีลเลอร์ (ขอบคุณพี่เพชร-Blackdimond ที่ประสานให้) จะจัด Test Drive ให้กับทางคลับเรา และนอกจากนี้ดีลเลอร์
ยังอำนวยความสะดวกให้กับสมาชิกที่สนใจจะซื้อเจ้าเทรล  โดยทางดีลเลอร์จะทำการซื้อแบบฟลีดกับทางจีเอ็มให้ แต่รายละเอียดการซื้อแบบฟลีด
จะได้ส่วนลดมากน้อยแค่ไหน ณ ขณะนี้ทางดีลเลอร์ยังไม่สามารถให้รายละเอียดได้ซึ่งต้องดูยอดจากทางคลับอีกทีหนึ่ง

ดั้งนั้นเพื่อให้ทราบยอดจากทางคลับด้วย ผมจึงขออนุญาตแบ่งกลุ่มสำหรับเพื่อนๆที่สนใจจะ Test Drive ออกเป็นสองกลุ่มดังนี้ครับ

1.กลุ่มที่ถ้า Test Drive แล้วโอเค ก็พร้อมที่จะจอง
2.กลุ่มที่ถ้า Test Drive แล้ว ก็ยัง 50-50 รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกที่จองไปแล้ว

ผมเรียนทำความเข้าใจเพื่อนๆสมาชิกก่อนว่า กรณีทีมีเพื่อนๆลงชื่อ Test Drive เยอะ ผมจะขอให้สิทธิกับกลุ่มที่ 1 ก่อนน่ะครับ
ส่วนกลุ่มที่สองจะไปร่วมได้กี่ท่านต้องดูจำนวนกลุ่มหนึ่งและจำนวนที่ทางดีลเลอร์รองรับได้ครับ

การลงชื่อให้เพื่อนๆลงชื่อในกระทู้ "ลง Test Drive"  โดยผมจะเปิดให้ลงชื่อได้จนถึงวันที่ 20 พ.ค. 2555 เท่านั้นน่ะครับ เพราะ
ผมจะได้สรุปยอดจำนวนที่ลงชื่อแจ้งไปยังดีลเลอร์ และเผื่อเวลาให้ทางดีลเลอร์ได้เตรียมสถานที่

ลงชื่อกลุ่มที่ 1

1.
2.
3.

1.
2.
3.

;D ;D ;D :D :D
ขอลงชื่อกลุ่ม 2 ..คับ
ฅนยอง..ฮิ

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
ขอลงชื่อกลุ่มที่2 ด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ chen

• Newbie
  • *
ขอลงชื่อ test drive กลุ่ม1 ด้วยคนครับ เข้ามาอ่านเกือบทุกวัน เพราะรอรถใหม่อยู่ พอดีวันนี้อ่านเจอเรื่องนี้เลยรีบสมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาลงชื่อ ไม่รู้ว่าขั้นตอนลงชื่อทำถูกต้องหรือเปล่า ไม่ค่อยเก่งเรื่องคอมเลยดูอย่างเดียว แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
chen
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2012, 01:03:25 AM โดย chen »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย