ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ(แจ้งยกเลิก)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ(แจ้งยกเลิก)  (อ่าน 22631 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
สรุปลงชื่อ Test Drive

กลุ่มที่ 1
1.YamRoll
2.boo66
3.chen
4.canyon
5.ธีรวิทย์ ไชยวัฒน์ธำรง  081 8194396  LTZ สีขาว
6.pachrp
7.Blackdiamond  LTZ สี Blue Moutain
8.tuidento

กลุ่มที่ 2

1.TrailBlazer Owner
2.Prapan
3.SE7EN -สละสิทธิ์
4.kleang1
5.problazer
6.maesalong
7.Iceberg
8.dolla 
9.TBZ
10.Newz
10.pca
11.SAS
12.VIROJA285
13.kratae848
14.Jasmine192
15.ton_uthai
16.nsmavatk
17.tigersmall
18.kankan
19.adventure
20.Trail Master
21.

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ nukky30

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ขอลงชื่อเพิ่มได้อีกมั้ยครับ  :)

ออฟไลน์ champpo

• Newbie
  • *
อยากอยู่กลุ่ม2 ด้วยจะทันไหมครับ

ออฟไลน์ Phiset

• Newbie
  • *
  • ทำให้ดีที่สุดทุกเวลา
Re: ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 05:34:39 AM »
อ้าวววว…,เพิ่งมาเห็นเนื่องจากไม่ได้เข้ามาในนี้นานเลย…อดไป ฝากเพื่อนเอามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ  ;D

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
Re: ลงชื่อ Test Drive...รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนลงชื่อน่ะครับ
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 10:25:44 AM »
เรื่อง:แจ้งยกเลิก Test Drive

ผมต้องกราบขออภัยเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านด้วยน่ะครับ ตอนนี้ทางดีลเลอร์ที่ทางคลับได้ติดต่อประสานงานเรื่อง Test Drive ได้แจ้ง
มาว่า ณ ตอนนี้ทางดีลเลอร์ยังไม่ได้รับรถจากทางจีเอ็มเลย ซึ่งจากตอนแรกที่ประมาณการไว้ว่าน่าจะได้รถมาราวต้นเดือนมิถุนายน จึงขอ
ยกเลิกเรื่อง Test Drive ในครั้งนี้

ส่วนเรื่องการที่ทางดีลเลอร์จะทำการติดต่อการซื้อแบบ Fleet ให้ ทางดีลเลอร์ก็แจ้งยกเลิกมาเหมือนกันครับ  เพราะทางจีเอ็มเขาไม่โอเคครับ

ส่วนเรื่อง Test Drive ผมได้ติดต่อบางศูนย์ไว้แล้ว รอให้กำหนดการออกมาอย่างเป็นทางการก่อนแล้วผมจึงจะให้ลงชื่อ เพราะไม่อยากบอกเลิกตอนหลังอีกครับ
เกรงใจเพื่อนๆสมาชิกครับ (ศูนย์รอให้ได้รถมาก่อน เป็นรถของศูนย์เอง ไม่ใช่รถเวียนโชว์จากทางจีเอ็ม)

ออฟไลน์ TBZ

• Full Member

ออฟไลน์ sadion

• Newbie
  • *
ก็น่าจะพอเข้าใจได้ การซื้อแบบ Fleet ไม่ OK ส่วน Test Drive เมื่อไรจะมีกัน

ขออย่างเดียว ไปทำตัวแบบ Dubai มาได้ไหมครับ

จะกัก Spec กันไปไหน

ใครซื้อตอนนี้ ถ้าตัว Dubai ออกมาคงช้ำใจน่าดู  :P

ไม่อยากซื้อของราคา 1.5 ล้าน แล้วไม่ค่อยชอบ

ไปทำตัวนี้ออกมา สัก 1.8 ล้าน ก็มีคนซื้อ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2012, 10:32:36 PM โดย sadion »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย