อยู่ต่อได้ไหม!ชไวนี่ต่อสัญญา1ปีกับชิคาโก้ไฟร์
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ต่อได้ไหม!ชไวนี่ต่อสัญญา1ปีกับชิคาโก้ไฟร์  (อ่าน 115 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoySmile

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer

บาสเตียน ชไวน์สไตเกอร์ มิดฟิลด์จอมเก๋า เปิดใจเหตุผลที่เลือกสลัดน้ำหมึกต่อสัญญา 1 ปีกับ ชิคาโก้ ไฟร์ เพราะต้องการนำทีมพัฒนาเพื่อสานต่อความหวังในการคว้าแชมป์เข้าsbobet777และที่สำคัญรักเมืองนี้มากจนไม่อยากย้ายไปไหน
    บาสเตียน ชไวน์สไตเกอร์ กองกลางมากประสบการณ์ชาวเยอรมัน ตัดสินใจขยายสัญญากับ ชิคาโก้ ไฟร์ สโมสรดังในศึกเมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ (เอ็มแอลเอส) สหรัฐอเมริกา เป็นเวลา 1 ปีเรียบร้อยแล้ว เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคมที่ผ่านมา
มิดฟิลด์ทีมชาติเยอรมนีชุดคว้าแชมป์ฟุตบอลโลก 2014 วัย 33 ปี เปิดใจว่า"ผมมีความสุขมากๆ ที่ได้เซ็นสัญญาใหม่กับชิคาโก้ ไฟร์ และได้สานต่อสิ่งที่ผมเริ่มต้นเมื่อปี 2017 เมื่อปีที่ผ่านมาเป็นช่วงเวลาที่สุดพิเศษในอาชีพของผม แต่มันไม่สมบูรณ์เนื่องจากผมไม่มีโทรฟี่แชมป์""อย่างไรก็ตามผมมั่นใจ เข้าsbobet777 ว่าเราสามารถสร้างความทรงจำร่วมกันอีก 1 ซีซั่นกับแฟนบอลที่สุดยอดของเรา ผมรักเมืองนี้ รักกีฬานี้ และต้องการชัยชนะ ดังนั้นผมตั้งตาคอยที่จะลงเล่นอีก 1 ฤดูกาลร่วมกับ ชิคาโก้ ไฟร์ เพราะเรามีพัฒนาการเพิ่มขึ้นเพื่อหวังประสบความสำเร็จในอีกระดับหนึ่ง" อดีตดาวเตะ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด และ บาเยิร์น มิวนิค ระบุ ติตตามได้ที่เว็บไซต์ เข้าsbobet777

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย