เปิดภาพ Trailblazer จากเว็บข่าวต่างประเทศ...ทำไมมันสวยจัง
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดภาพ Trailblazer จากเว็บข่าวต่างประเทศ...ทำไมมันสวยจัง  (อ่าน 9982 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
เปิดภาพ Trailblazer จากเว็บข่าวต่างประเทศ...ทำไมมันสวยจัง
รถรุ่นเดียวกันป่ะเนี่ย

ที่มา

http://carscoop.blogspot.com/2012/03/gm-shows-more-of-its-new-chevy.html

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
LTZ2 รึเปล่าครับ :o

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
LTZ2 รึเปล่าครับ :o

LTZ2--5555 แล้วมันไปอยู่ไหนครับ
เปิดตัวบ้านเราที่แรก

8) 8)

ออฟไลน์ zero

• ชอบกด Like+ +0/-0
  • รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
มันอยู่ในฝันไงคร๊าบ
นอกเรื่องวันนี้บาซ่าจะอยู่จะไป
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ TBZ

• Full Member
ตัวขายจริงทำออกมาแคี่นี้ก็พอแล้วคร้าบบบบ GM  :P

ออฟไลน์ BaNaNaToTo

• Newbie
  • *
  • TBZ - 1
กว่าจะเข้าที่เข้าทางผมคิดว่าคงรอไมเนอร์เชนจ์นู้นแหละครับ ผมไม่รอแล้วครับเพราะฟอร์ที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็7ปีแล้วครับ ถ้าเจ้าเทรล ใช้แล้วไม่OK ก็ทนใช้อีก2-3ปี แล้วค่อยเปลี่ยนเป็นฟอร์โฉมโมเดลเชนจ์ ตอนนี้ที่เลือกเจ้าเทรลเพราะชอบระบบความปลอดภัยที่ไห้มาครับ

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
  • Sr. Member
ทำผมลังเลอีกแล้วนะครับคุณสิทธิ์...ถ้าตัวโชว์ได้แบบนี้คงตัดสินใจไม่ยากหรอก

ออฟไลน์ maesalong

• ~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~
สำหรับผม   ขอรอดูล็อตแรกที่จะผลิตออกมาก่อน ค่อยตัดสินใจอีกที~~~ ;D ;D ;D
~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~

ออฟไลน์ k.e.n.g

• Newbie
  • *
  • ล้างใจก่อนล้างหน้า
เชฟ เขาว่าทำออกมายังไงคนไทยก็ซื้อ >:(
อย่าอ้างเสียงประชาชนไปปล้นเมือง
อย่าสร้างเรื่องชั่วฉลหลอกคนไทย

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
เชฟ เขาว่าทำออกมายังไงคนไทยก็ซื้อ >:(
จริงดิครับ แสดงว่าผมไม่ใช่คนไทยน่ะซิ...555+

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
จริงดิครับ แสดงว่าผมไม่ใช่คนไทยน่ะซิ...555+
+1000 ไปเลยครับ
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ Baitong04

• Newbie
  • *
  • เกิดมาทั้งทีเอาดีให้ได้ จากไปทั้งทีฝากดีเอาไว้
กราฟฟิกดีไซน์
แต่ได้แบบนี้ก็จัดหนักไปเลย

ออฟไลน์ Prapan

• Full Member
ผมว่าน่าจะอยู่ที่จัดแสง และมุมภาพ ผมว่ามันเหมือนกับที่เราเห็นตอน motorshow นะครับ

ออฟไลน์ Blackdiamond

• Jr. Member
  • **
ถ้าออกมาแล้วเรียบร้อยแบบนี้ จองคัฟ :P 8)

ออฟไลน์ Tchareerop

• Jr. Member
  • **
สวยงามจริงๆ ครับ  :-* :-* :-*

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย