ฝาครอบกันฝุ่นเข้า ตัวล๊อคหัก
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาครอบกันฝุ่นเข้า ตัวล๊อคหัก  (อ่าน 230 ครั้ง)

ออฟไลน์ JInnack

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ฝาครอบกันฝุ่นเข้า ตัวล๊อคหัก
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 12:27:03 PM »
  • Publish
  • สอบถามนิดนึงครับ พอดีเมื่อวานถอดฝาครอบกันฝุ่นออกจะเปลี่ยนไฟหน้า
    แต่มือหนักไปหน่อย ตัวล๊อคฝาครอบเลยหัก อยากทราบว่า ถ้าไม่ใส่ฝาครอบจะมีปัญหาอะไรตามมาภายหลังหรือเปล่าครับ
    หรือถ้าจำเป็นต้องมี จะหาอะไหล่ได้จากไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่
    ขอบคุณครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ jaxx

• Newbie
    • *
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    • ลองใช้ Trailblazer
    Re: ฝาครอบกันฝุ่นเข้า ตัวล๊อคหัก
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 10:33:54 AM »
  • Publish
  • เหมือนผมเคยซื้อจาก 0นะครับ ราคาแค่หลักร้อย ถูกกว่า โคมส่องป้ายทะเบียนซะอีก

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย