‘ฮาเมส’หยอดถ้ำเสือขออยู่ต่อเลยได้ไหม
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ‘ฮาเมส’หยอดถ้ำเสือขออยู่ต่อเลยได้ไหม  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaibmxboo1998@gmail.com

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer

ฮาเมส โรดริเกซ กลางรุกโคลอมเบียนเปิดเผยว่าต้องการอยู่ บาเยิร์น มิวนิค ต่อไปอีกนานและคว้าแชมป์ทุกรายการ

ฤดูกาลนี้ดาวเตะวัย 26 ปีย้ายมาจาก เรอัล มาดริด ด้วยสัญญายืมตัว 2 ปีและเริ่มคืนฟอร์มเก่งลงเล่น 16 นัดรวมทุกรายการ(ตัวจริง 12)ทำไป 2 ประตูกับ 4 แอสซิสต์

ฮาเมส กล่าวในงานอีเวนท์ที่บาวาเรียว่า “ผมว่ามิวนิคคือเมืองที่สวยงาม สโมสรก็ยอดเยี่ยม ผมอยากอยู่ที่นี่ไปอีกหลายปี”

มิดฟิลด์ทีมชาติโคลอมเบียตอบคำถามที่ว่าอยากได้แชมป์อะไรกับ ‘เสือใต้’ บ้าง “บุนเดสลีก้า, เดเอฟเบ โพคาล แล้วก็แชมเปี้ยนส์ ลีกด้วย!”

จากนั้นอดีตสตาร์ปอร์โต้ร่ายยาว “ผมรู้สึกดีมากกับที่นี่ ณ ปัจจุบันเห็นได้จากผลงานในสนาม ที่สำคัญคือผมพยายามฟิตซ้อม แน่นอนมันมีส่วนมากที่ทำให้ผมได้ลงเยอะระยะหลัง”

“ผมแค่ต้องการทำตามหน้าที่ของผมเพื่อช่วยให้บาเยิร์นประสบความสำเร็จ”
ผลบอลสด

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย