ติดยางลดเสียงรบกวนดีไหมครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดยางลดเสียงรบกวนดีไหมครับ  (อ่าน 55 ครั้ง)

ออฟไลน์ bunditliu

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ติดยางลดเสียงรบกวนดีไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 02:32:03 PM »
  • Publish
  • อยากติดเพิ่มที่ขอบประตู ปต่ยังไม่รู้มันเวิร์กรึเปล่า มีใครติดอยู่ครับ ใช้แล้วเป็นไงบ้างแล้วใช้ยี่ห้อไหน

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ geoz4

• Newbie
    • *
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ติดยางลดเสียงรบกวนดีไหมครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2017, 12:17:52 PM »
  • Publish
  • ผมติดเพราะกันสาดเลยครับ ตอนแรกก็คิดว่ารถเก็บเสียงโอเคประมาณนึง แต่พอไปติดกันสาดมาเสียงลมดังขึ้นเยอะเลยต้องติดยางลดเสียงเพื่อลดเสียงลงบ้างครับ ก็ได้ผลอยู่นะเปรียบเทียบก่อน-หลังติด เงียบขึ้นชัดเจน ผมติดของ 3เอ็มครับ ยี่ห้ออื่นๆไม่เคยใช้เลย

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย