มูว่าไง!หนูหมากไม่แฮปปี้หลุดสำรองผี
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: มูว่าไง!หนูหมากไม่แฮปปี้หลุดสำรองผี  (อ่าน 9 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoySmile

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
มูว่าไง!หนูหมากไม่แฮปปี้หลุดสำรองผี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 02:02:33 AM »
  • Publish

• อ็องโตนี่ มาร์กซิยาล ดาวยิงทีมชาติฝรั่งเศส ผลบอลสด เชื่อตนซัดประตูให้ แมนฯ ยูไนเต็ด ได้มากขึ้น หากได้โอกาสออกสตาร์ทเป็นตัวจริงมากกว่านี้ แต่รับทุกอย่างขึ้นอยู่กับฟอร์มการเล่นของตัวเองด้วย อ็องโตนี่ มาร์กซิยาล กองหน้า แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด สโมสรยักษ์ใหญ่แห่งศึก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ออกมายอมรับว่า ต้องการลงสนามเป็นตัวจริงมากขึ้น หลังจากมีชื่อเป็นเพียงตัวสำรองบ่อยครั้งในฤดูกาลนี้ หัวหอกทีมชาติฝรั่งเศส ที่ยิง 6 ประตู จาก 16 นัดในซีซั่นนี้ กล่าวว่า "มันง่ายกว่ากับการลงเล่นตั้งแต่นาทีแรก เมื่อคุณลงเล่นเป็นตัวสำรอง นักเตะคนอื่นเครื่องร้อนและอยู่ในเกมแล้ว และคุณต้องเข้าสู่เกมให้ได้ทันที ผมอยากลงเล่นเป็นตัวจริง ผลบอลสด ผมต้องมีเวลามากกว่านี้เพื่อทำให้ตัวเองเข้าสู่เกม "ผมเชื่อมั่นในศักยภาพของผม และคิดว่าผู้จัดการทีมก็เชื่อมั่นในตัวผมเช่นกัน ดังนั้นมันขึ้นอยู่กับผมที่ต้องโชว์ฟอร์มให้ดีต่อเนื่อง และถ้าผมทำได้ ผมคิดว่าผมจะได้ลงเล่นมากขึ้น เราทุกคนต่างอยากลงสนาม แม้ว่าที่ ยูไนเต็ด เมื่อผมลงเล่นเป็นตัวสำรอง ผมสามารถสร้างความแตกต่างได้ก็ตาม ผมอยากเป็นตัวจริงและโชว์ความสามารถที่ผมมี "เมื่อคุณเป็นศูนย์หน้าและยิงประตูได้ คุณจะมีความสุข มันเป็นไปด้วยดี แม้เป็นสำรองแต่ผมได้ลงสนามบ่อยครั้ง ผมลงเล่น 3 เกม 2 นัดใน แชมเปี้ยนส์ ลีก มันเป็นไปด้วยดี ผมอยากลงเล่นมากขึ้น แต่เรื่องนั้นขึ้นอยู่กับฟอร์มการเล่นของผม" มาร์กซิยาล คว้ารางวัลนักเตะยอดเยี่ยมของ " ปีศาจแดง" ผลบอลสด ทั้งเดือนกันยายน และตุลาคม ทิ้งท้าย

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย