สอบถามเรื่องฟิล์มกรองแสง
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องฟิล์มกรองแสง  (อ่าน 131 ครั้ง)

ออฟไลน์ drivethebeast

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
สอบถามเรื่องฟิล์มกรองแสง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2017, 12:14:10 PM »
  • Publish
  • สนใจจะเปลี่ยนฟิล์มกรองแสงบานหน้าแค่บานเดียว จากปรอทเป็นฟิล์มใส
    มีดูๆไว้ 2 ตัวคือ crystalline กับ vk มีใครติดอยู่บ้างไหมครับ ติดบานหน้าตัวไหนดีกว่ากัน
    แล้วติดรหัสไหนดี

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ jomenwarz

• Newbie
    • *
    Re: สอบถามเรื่องฟิล์มกรองแสง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 01:53:57 PM »
  • Publish
  • สองรุ่นนี้ดีทั้งคู่ครับ ต่างกันแค่สี ถ้าใช้พวกเนวิเกเตอร์หรืออีซี่พาสก็ติดคริสตันไลน์ดีกว่าไม่ขวางสัญญาณ

ออฟไลน์ drivethebeast

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 02:36:04 PM »
  • Publish
  • มีใครมีตัวอย่างให้ดูไหมครับ อยากรู้ติดเบอร์อะไรกัน

ออฟไลน์ Manatchai

• Newbie
    • *
    • คนโคราช ณ กทม
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 12:48:45 AM »
  • Publish
  • แนะนำ L75 ของลามิน่าไว้อีกรุ่นครับ ฟิล์มดี คุณภาพสูงพวกรถแข่งใช้กันเยอะครับ

ออฟไลน์ gungnum

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 12:11:44 AM »
  • Publish
  • 3M ไม่แนะนำตระกูลC คับ ผมติดคันเก่า C40 บานหน้าบอกตรงว่าห่วยครับ คุณภาพไม่คุ้มราคา

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย