ยอดจองเทรลเบลเซอร์ มอเตอร์โชว์อย่างเป็นทางการ 500 คันครับ (ข่าวจากเชฟ)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดจองเทรลเบลเซอร์ มอเตอร์โชว์อย่างเป็นทางการ 500 คันครับ (ข่าวจากเชฟ)  (อ่าน 16033 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trailblazer3887

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
อืมมม...น่าคิดนะครับ

รถที่ว่าใหม่กว่า สดกว่า ระบบต่างๆที่ให้มา ความปลอดภัยที่ว่าเหนือกว่า ....แต่ยอดได้เท่านี้

ของค่ายอื่นเค้าขายกันเป็นเทน้ำ เทท่า...ไม่เห็นต้องใส่อะไรเข้ามามากมาย ให้ปวดหัวเวลาระบบมันรวน

อยากให้ GM ลองพิจารณาว่าคุณให้อะไรกับลูกค้า Captiva และ Cruze (ทั้งภายนอกและภายใน)

...คุณควรให้มาตราฐานระดับเดียวกันกับลูกค้า Trailblazer เช่นกัน

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Pserm

• Newbie
  • *
ปรับปรุงภายในตามที่ได้ติติงกัน ยอดน่าจะวิ่งจนผลิตไม่ทันแน่ๆนะครับ

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
เอากระทู้เก่าๆมาคุยกันก็ดีครับ ระหว่างรอ ;D

ออฟไลน์ Congto

• Jr. Member
  • **
  • หมีดำ Trailblazer
500 คัน สำหรับผม  ผมให้ไม่ผ่านครับ...
เพราะ เป็นรุ่นที่เปิดตัวครั้งแรกในโลก และ ขายในเมืองไทยเป็นที่แรก  !!
ผมคิดว่า ยอดน่าจะเ้กิน 1000 คัน ถึงจะถูก
ส่วนสาเหตุที่ไม่ขายไม่ได้ตามเป้า น่าจะเป็นเพราะยังมีข้อบกพร่องของตัวรถ (โดยเฉพาะภายในและโครงสร้างราคาที่สูงไป) ทำให้คนที่สนใจและติดตามตั้งแต่เวอร์ชั่นดูไบ จนถึง ดูไทย
ยังลังเลและไม่รีบใช้รถ อาจจะรอดูล็อตแรกก่อน ว่าจะมีการแก้ไขในจุดบกพร่องต่างๆ หรือเปล่า?  และผมก็คือ 1 ในนั้น ครับ   8) 8) 8) 8)

** ยังคงสิงอยู่บอร์ดนี้ จนกว่ามีรุ่นอื่นที่น่าสนใจกว่า TBZ  :-* :-* :-* **

เช่นกัน ครับ เข้ามาเก็บข้อมูล ครับ รอการตัดสินใจ หากปัญหา จุกจิก ถูกแก้ไข อย่างเป็นรูปธรรม ผมคงตัดสินใจตั้งแต่ในงาน ครับ ในงาน เซล ไม่ให้ความชัดเจนปัญหาดังกล่าว ที่เจอ ว่าได้ดำเนินการแก้ไขไปหรือยัง เลยไม่กล้า จอง ครับ

ออฟไลน์ nuengsport

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
 :wanwan004:ยังจองกันอีกหราครับ 555+
เป็นผมอยากให้เรียกรถคืน ไปแก้ไขอะครับล็อตที่ผลิตไม่ได้มาตรฐาน คนที่ซื้อแรกๆ จะได้รับความพอใจบ้างกับเม็ดเงินที่เสียไป หรือก็เซอร์วิส ให้ฟรี สำหรับจุดที่บกพร่องแต่ต้องรวจเร็วหน่อยไม่ใช่รอข้ามชาติแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
โอ๊ะ โอ    กระทู้เก่าอีกแล้ว   500คันแน่ะ :wanwan007:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย