สรุปค่าใช้จ่ายและยอดเงินนำส่งสวนกลาง ณ วันที่ 10/04/2555

ข่าวประชาสัมพันธ์ /ข่าวสารจากทางบอร์ดเพื่อสมาชิก > ข่าวประชาสัมพันธ์ /ข่าวสารจากทางบอร์ดเพื่อสมาชิก

สรุปค่าใช้จ่ายและยอดเงินนำส่งสวนกลาง ณ วันที่ 10/04/2555

(1/4) > >>

arzulga:

รายละเอียดตามรูปเลยน่ะครับ

nunggamecom:
รับทราบ ครับ

wisit:
รับทราบครับ ละเอียดมากครับ ท่านประธาน ;D

The_Trailblazer:
แจ่มครับผม

ยังมีเสื้อเหลือมั้ยครับ เผื่อสมาชกท่านใดสนใจ ใส่กลับบ้านวันนั้นคนยังชมว่าโลโก้สวยดี

arzulga:

--- อ้างจาก: The_Trailblazer ที่ เมษายน 10, 2012, 04:38:25 PM ---แจ่มครับผม

ยังมีเสื้อเหลือมั้ยครับ เผื่อสมาชกท่านใดสนใจ ใส่กลับบ้านวันนั้นคนยังชมว่าโลโก้สวยดี

--- End quote ---

ยังเหลือครับ

xl =3 ตัว
L =2 ตัว
ครับ

พอดีตอนทำผมทำเผื่อ ไม่หมดผมเลยแจกเพื่อนไปบ้าง เหลือ 5 ตัวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version