ติดผ้าม่านรถมาเมื่อวานค่ะ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดผ้าม่านรถมาเมื่อวานค่ะ  (อ่าน 2226 ครั้ง)

ออฟไลน์ pamaanrod

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ติดผ้าม่านรถมาเมื่อวานค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 02:12:00 PM »
  • Publish
  • ติดผ้าม่านให้ลูกค้า TRAILBLAZER มาเมื่อวานค่ะ
    เลยขอเอารูปสวยๆมาโชว์เพื่อนๆหน่อย :wanwan013: :wanwan013:

อากาศร้อนๆ ฟิล์มอย่างเดียวเอาไม่อยู่เเล้ว  :wanwan010:

ร้อนนี้ต้อง ติดผ้าม่านช่วยค่ะ

ใครชอบนอนในรถ เล่นมือถือ ดูทีวี

เปลี่ยนเสื้อผ้า ให้นมลูก เล่นเครื่องเสียงราคาเเพง

ลองพิจารณาผ้าม่านรถดูนะคะ

เเล้วจะรู้ว่าคุ้มค่า จริงๆ  :wanwan008:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ธวัชชัย สุวรรณรักษ์

• Newbie
    • *
    Re: ติดผ้าม่านรถมาเมื่อวานค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 01:33:38 PM »
  • Publish
  • ขอทราบเสปกล้อกับยางด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ runing

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ติดผ้าม่านรถมาเมื่อวานค่ะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 09:34:02 AM »
  • Publish
  • สวยครับ ค่าของหมดเท่าไหร่ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย