เปิดจองที่พักแก่งกระจานด่วน!รวมพลคนรักเทรลฯ 4-5 พค 2556
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจองที่พักแก่งกระจานด่วน!รวมพลคนรักเทรลฯ 4-5 พค 2556  (อ่าน 48714 ครั้ง)

ออฟไลน์ ZbT

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • รักTrailเท่าฟ้า รักภรรยายิ่งกว่าTrail (ไม่ได้โม้!)
ยังทำงานอยู่ครับ จะพยายามนอนไม่ดึก จะได้ทันที่จุดนัดตามเวลาครับ  (-_-))
อาบน้ำ ทาแป้ง นอนได้แล้วมั๊งน้า
ไม่ต้องทำการบ้านนะ (ผมหมายถึงงานที่เจ้านายน้าสั่งไว้อ่ะ...อย่าคิดมาก อิอิ 9(--))
Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ MY2012
Chevrolet Captiva 2.0 LT MY2012
Land Rover Discovery 2 TD5
BMW 318iASE E46
BMW 2002 MY1973
Toyota RT81 MY1975
Volvo 850 GLE Stationwagon
Toyota Sport Rider
Toyota Sport Cruiser
Honda CRV
Mazda Astina
Honda Civic
Suzuki Caribian
Toyota Corolla
รถเมล์

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ผมสรุปรายชื่อท่านที่จองและโอนแล้วนะครับ
1 คุณวัฒน์
2 คุณ แน็ท
3 คุณ ควร
4 คุณ เอก
5 คุณ โบ้ท
6 เฮียคลัง
7 คุณพรชัย
8 คุณ บอย
9 คุณ ตฤณ
10 คุณ เบส
ท่านใดโอนแล้วไม่มีชื่อโทรแจ้งผมด่วนนะครับ

เหมือนจะขาด ประธานพี่สิทธิ์ นะเนี่ย...
ประธานสิทธิ์ คงไปเคลียรหน้างานนะครับ แต่คงไปแน่ รายชื่อที่แจ้ง 10 ท่านเฉพาะที่โอนเงินแล้วนะครับ  บวกผมกับน้องอีกคนน่าจะมี เทรลเรียงแถวประมาณ 11 คันนะครับ เพราะจะขาดเฮียคลังไปคันหนึ่ง(ตามไปตอนเย็น)
สรุปคือ
ที่จุดนัดพบปั๊มปตท.ท่าจีน พรุ่งนี้ 8 โมงเช้า
ผมรอนับจำนวนรถ Trail ตามสมการนี้นะ
= 10 ตามรายชื่อข้างบน - เฮียคลัง(ขับตามไปทีหลัง) + รถประธานสิทธิ์ + รถน้องอาร์ม(ถ้า 8 โมงครึ่งไม่มาแปลว่าตามไปทีหลัง) = 10 หรือ 11 คัน
แล้วจึงเริ่มล้อหมุนที่เวลาประมาณ 8 โมงครึ่ง
... 3(--) ถูกต้องมั๊ยครับ...

ผมขอไปเคลียร์หน้างานครับ ทีแรกว่าจะโอนเห็นไม่กี่วันก็เจอกันแล้ว

รถผมขอวิ่งตามหลังชาวบ้านน่ะครับ เพราะรถผมเล็กสุด

ออฟไลน์ ekapoom permsri

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
 :wanwan017:รับทราบข้อมูลแล้วครับ ได้ครับพี่ผมจะเตรียมใว้ในรายการที่พี่บอกมาครับพี่เจน  พรู่งนี้เจอกันครับผม

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
น้องอาร์มตอบด้วย
...ตกลงว่าจะไปเจอกันตอนเช้าที่จุดนัดพบ หรือว่าจะขับตามไปทีหลังครับ  :wanwan005:

หมดกัน ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
:wanwan017:รับทราบข้อมูลแล้วครับ ได้ครับพี่ผมจะเตรียมใว้ในรายการที่พี่บอกมาครับพี่เจน  พรู่งนี้เจอกันครับผม
มีพวกเขีบง,มีด,กะละมังอะไรก็ติดๆไปนะตรับ..ท่านอื่นๆด้วยแบ่งเบากันไป   เจอกันพรุ่งนี้นะครับ ไปนอนเอาแรงเหมือนกัน (-_-))

ออฟไลน์ ekapoom permsri

• Newbie
  • *
 :wanwan017:ครับพี่ผมเตรียมแล้วมีด เขียง อุปกรณ์การย่าง ครก ไม้ตีพริก น้ำหมักหมึก  น้ำหมักหมูไก่ มะเขึอเทส พริกยวก สัปรด ซอลมะเขือเทส ไม้เสียบ จาน ถ้วย การะมังเล็ก  และอิกเล้กๆน้อยๆครับ ยังขาดเหลืออะไรบอกนะครับพี่ยังทันครับ

ออฟไลน์ ZbT

• รักTrailเท่าฟ้า รักภรรยายิ่งกว่าTrail (ไม่ได้โม้!)
ผมเพิ่งถึงกทม ครับ
รูปกล้องผม พรุ่งนี้ลงให้ดูนะครับ
Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ MY2012
Chevrolet Captiva 2.0 LT MY2012
Land Rover Discovery 2 TD5
BMW 318iASE E46
BMW 2002 MY1973
Toyota RT81 MY1975
Volvo 850 GLE Stationwagon
Toyota Sport Rider
Toyota Sport Cruiser
Honda CRV
Mazda Astina
Honda Civic
Suzuki Caribian
Toyota Corolla
รถเมล์

ออฟไลน์ vaiybora

• Newbie
  • *
Thank for  your sharing the nice post on site for me.i really like this topic so much.

ดูหนังออนไลน์

(--)) (--))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย