///สอบถามเรื่องเกียร์อัตโนมัติครับ///
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ///สอบถามเรื่องเกียร์อัตโนมัติครับ///  (อ่าน 622 ครั้ง)

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +4/-0
  • หัดขับ Trailblazer
 (-_-))"เกียร์อัตโนมัติของเจ้าเทรลใช่ตัวเดียวกับของแคปติวาไหมครับ..ใครทราบตอบด้วย" (-_-))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
Re: ///สอบถามเรื่องเกียร์อัตโนมัติครับ///
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2015, 10:30:40 PM »
  • Publish
  • ไม่เหมือนกันดอกครับศิษย์พี่
    ศิษย์น้องมีวาสนาได้ขับแล้ว
     ต่างกันมากครับ ดูมันฉลาดกว่าต่ัว200ม้าเราอีก
     เทียบกับตัว180ม้ารุ่นเรา เราเทียบไม่ติดเลยครับ

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ///สอบถามเรื่องเกียร์อัตโนมัติครับ///
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 08:43:47 AM »
  • Publish
  • ไม่เหมือนกันดอกครับศิษย์พี่
    ศิษย์น้องมีวาสนาได้ขับแล้ว
     ต่างกันมากครับ ดูมันฉลาดกว่าต่ัว200ม้าเราอีก
     เทียบกับตัว180ม้ารุ่นเรา เราเทียบไม่ติดเลยครับ
    3(--)ฉลาดแต่ไม่แกร่งไม่อึดไม่เอาครับศิษย์น้อง..เอาแบบเทรล ๆ นี่แหละ กลัวมันเหมือนนะศิษย์น้อง (-_-))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย