สัญญาณ มายลิงค์
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สัญญาณ มายลิงค์  (อ่าน 1866 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pantagan

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
สัญญาณ มายลิงค์
« เมื่อ: เมษายน 20, 2015, 12:08:02 PM »
รบกวนสอบถามข้อมูลหน่อยนะครับเผื่อท่านใดทราบหรือแนะนำ
คือ ถ้าจะทำให้จอดูหนังได้ขณะรถวิ่ง เกิน 40 กม/ชม ทำได้มั๊ย
จะส่งผลต่อสัญญาณมายลิงค์ หรือป่าวครับ จะเสียหายรึป่าว มายลิงค์จะทำงานเหมือนเดิมมั๊ย
แล้วถ้าทำจะโอเครึป่าว ราคา เท่าไหร่ มีร้านแนะนำมั๊ย กทม  ครับ

:wanwan044:
ขอบคุนนะครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ exe

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
Re: สัญญาณ มายลิงค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 03:49:03 PM »
แนะนำเลยครับ

https://www.facebook.com/chevsociety

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย