ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)  (อ่าน 24079 ครั้ง)

TLiW

• บุคคลทั่วไป
ข้อ 2 ครับ เอา 2.8 LT 2WD นะครับ ถ้าโปรไม่จูงใจว่าจะไปหาพี่ TO ครับ แต่ว่าถ้าบอก dealer ไปว่าเป็นข้อ 1 จะทำให้เสียอำนาจการต่อรองหรือเปล่าครับ

เห็นด้วยครับ เมื่อคุณเอาแน่ เขาไม่แถม ไม่ลด คุณก็ซื้ออยู่แล้ว

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ FamilyMan

• Full Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ข้อ 2 ครับ ส่วนลดของแถมคือส่วนสำคัญในการตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ Lek8766

• Newbie
  • *
ข้อ 2 ครับรอดูโปรก่อนครับ

ออฟไลน์ ponbrazer

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ THAI9

• Newbie
  • *
ก็คงข้อ2  ดูส่วนลด  และโปร
  2.5 ขาว   ไม่ชอบของแรง เคยโดน 3.0 แดกโครต  แต่ในใจอยากได้เบนซิน   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 08:56:02 PM โดย THAI9 »

ออฟไลน์ Atchaa

• ฝันให้ไกล ไปให้ถึง TBZ-6057
ข้อ 1  LTZ ครับ เลือกสีทีหลัง

ออฟไลน์ เจ้าชายอสูร

• Newbie
  • *
ใจรักเต็ม 100%.  แต่. ผบ.ทบ. ไม่รักด้วย.
ขอข้อ2. ครับ.  ถ้ามีโปรดีจะได้เอาไปต่อ. รองได้ถูก.  8)

4x2.  2.8.  LTZ.  สีน้ำตาล.  พัชร์. 081-7549866

ออฟไลน์ nunggamecom

• Jr. Member
  • **
  • Trailblazer
โฆษณา TV ทำไม GM ไม่ทำออกมาทั้งที่เปิดตัวรถแล้ว

เหล็กไม่ตีตอนร้อน จะไปตีตอนไหน ค่ายอื่นมีกำหนดตัวรถ เปิดตัวปุ๊บ สื่อ TV. ออกทันที ยอดขายเขาถึงเยอะ

นี่ส่อถึงการตลาดต่ำนะนี่

ออฟไลน์ CK

• Jr. Member
  • **
ส่งรายละเอียดทางเมลล์ให้แล้วนะครับ
ขอเลือก 2.50/50 ขอตัดสินใจเมื่อเห็นโปรโมชั่น ไว้ก่อนนะครับ แต่ถ้าได้โปรที่ถูกใจซื้อ 100% ครับ

ออฟไลน์ TBZ

ข้อ ๒ ครัย รุ่น LTZ หรือ LTZ1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 11:07:16 PM โดย TBZ »

ออฟไลน์ kai101

• Newbie
  • *
  • รักเธอ "ประเทศไทย"

ออฟไลน์ yorddoi

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Trailblazer3887

• Newbie
  • *
ข้อ 2 ครับ...ใจจริงผมอยากให้ปรับเบาะสองให้เลื่อนได้ เบาะสามปรับเอนได้ เวลาพับแล้วเรียบสวยเหมือนแคปฯ

แล้วส่วนลดเงินสดลงมาสัก 5 หมื่นก็โอเคครับ

ออฟไลน์ SE7EN

• Newbie
  • *
ว่าไงน้องสาว~~ไหวอ๊ะป่าว เบเบ๊ !!!

ออฟไลน์ Trail Master

• Newbie
  • *
ข้อ2 ครับถ้าโปรดีก็จัดเต็ม LTZ1 สีขาวครับ

ออฟไลน์ oh aing

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Blazer

• Sr. Member
  • the Trailblazer will blaze the trail
ข้อ 1 ครับ ท่าน แต่ผมอาจจะไม่เอาพร้อม group buy นะครัยบอาจจะเอาหลัง แจ้งไว้ก่อน เรียนตามตรงว่าตอนนี้สดยังไม่พร้อม ขอเก็บเพิ่มอีกนิส(อย่างผมไม่มีคนให้กู้) ยังไงยังไม่ต้องนับคันผมก็ได้ครับ แต่ถ้าต่อรอง ok มาเสียบครับงานนี้
"True to its name, the Trailblazer will blaze the trail for new Chevrolet vehicles coming into the market. It has been built tough to offer Chevrolet customers everything they need from a heavy-duty SUV,"

Martin Apfel, president, GM Southeast Asia and Chevrolet Sales Thailand

ออฟไลน์ คนึงนิจ แซ่ด่าน

• Newbie
  • *
ขอเลือก ข้อ2ค่ะ ถ้าได้ ดอกเบี้ยเท่าน้องปาจะดีมาก แล้วแถมประกันภัยให้ด้วย พร้อมปรับเบาะแถว  2 และ 3  ใหม่  ก็คงซื้อ100%ค่ะ
  จองรุ่น  LTZ 1   สีขาว  หรือ  น้ำเงิน

ออฟไลน์ thongchai

• Newbie
  • *

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย