ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)  (อ่าน 24078 ครั้ง)

ออฟไลน์ canyon

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ข้อ 2  รุ่นยังตัดสินใจอยู่ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Pserm

• Newbie
  • *
ข้อ2. ครับ รอดูตัวขายจริงกับโปรดีๆครับ

ออฟไลน์ YamRoll

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
สำหรับเพื่อนๆใหม่ เก่า ยังลงชื่อได้น่ะครับ อาจมีโปรดีๆให้

ออฟไลน์ vitdy

• Full Member
รอตัดสินใจแคปติว่ากะเทรลอยู่คับ รอโปรดีๆสักหน่อย ส่วนโปรเทรลนั้นก็ยังน่าสนใจคับแต่ยังไม่ได้ดูตัวเปนๆเลย

ออฟไลน์ Tchareerop

• Jr. Member
  • **
สำหรับเพื่อนๆใหม่ เก่า ยังลงชื่อได้น่ะครับ อาจมีโปรดีๆให้

ครับ คุณน้องสิทธิ์

พี่หมอส่ง ข้อความไว้ให้ใน PM น่ะครับ

เกรงจะส่ง ไม่ถูกครับ เลยมาโพสแจ้งให้ทราบ อีกครั้งครับ
  :-[ :-[ :-[

:D :D :D

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818

ครับ คุณน้องสิทธิ์

พี่หมอส่ง ข้อความไว้ให้ใน PM น่ะครับ

เกรงจะส่ง ไม่ถูกครับ เลยมาโพสแจ้งให้ทราบ อีกครั้งครับ
  :-[ :-[ :-[

:D :D :D

เจอแล้วครับ ผมตอบกลับพี่หมอแล้วครับ

ออฟไลน์ Tchareerop

• Jr. Member
  • **
รับทราบครับ คุณน้องสิทธิ์  รับรองว่าจะปฎิบัต ตามข้อตกลงเงื่อนไข

อย่างเคร่งครัดครับ  สำหรับรถทดลองขับที่ ศูนย์เชฟฯ เห็นเจ้าของศูนย์ แจ้งมาว่า

จะมีมาให้ ทดลองขับ เดือนพฤษภาคม ที่จะถึง นี้ครับ

มีอะไรก็  ส่ง PM  หรือ ส่ง เมลล์

หรือโทรมาได้น่ะครับ คุณน้องสิทธิ์   :) :) :)
 :-* :-* :-*

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย