ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อยืนยันระดับการตัดสินใจอย่างเป็นทางการ...(ใช้ในการยืนยันยอดกับดีลเลอร์)  (อ่าน 24129 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
สำหรับเพื่อนๆที่ได้รับเมล์และยืนยันการตัดสินใจตัวเองแล้ว

ในกระทู้ให้โพสท์บอกว่าตัดสินใจอย่างไรเท่านั้น

ส่วนชื่อและเบอร์โทรให้ส่งให้ผมทางเมล์  ตามที่ผมเมล์ไปครับ tbzclubcard@gmail.com ห้ามส่งทาง pm น่ะครับ เพราะพีเอ็มผมเสียเข้าอ่านไม่ได้

-------------การตัดสินใจ-----------------
1.ซื้อ 100%  โดยโปรโมชั่นจะเป็นอะไรก็ได้
2.50/50 ขอตัดสินใจเมื่อเห็นโปรโมชั่น

------------------------------------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 03:56:28 PM โดย arzulga »

ออฟไลน์ pipop fc

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ข้อ 2 ครับ พรุ่งนี้จะไปดูให้เต็มตาและสองมือ รับบัตรที่หน้า เซฟใช่ใหมครับ ถ้าผมไปก่อนเที่ยงสามารถรับได้ใหมครับ

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
ข้อ 2 ครับ พรุ่งนี้จะไปดูให้เต็มตาและสองมือ รับบัตรที่หน้า เซฟใช่ใหมครับ ถ้าผมไปก่อนเที่ยงสามารถรับได้ใหมครับ

ผมไปถึงประมาณบ่ายครึ่งครับ

ออฟไลน์ Superree

• Newbie
  • *
ข้อ 2 ครับ อย่าลืมถามเรื่องกล่องปิดท้ายเพื่อให้พื้นเรียบในโบรชัวร์นะครับท่าน ประทาน ;D
LTZ 1 สีเทาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 05:00:01 PM โดย Superree »

ออฟไลน์ Kanxit

• Newbie
  • *
ข้อ2 ครับ แม้นจองแล้วก็ยัง50/50 เพราะถอนจองได้ถ้าโปรออกมาสู้ที่อื่นไม่ได้

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
ข้อ.2 ครับ ขอดูโปรหน่อย รุ่น ไม่ LTZ ก็ LTZ1 ครับ เพราะต้องดูโปรด้วยว่าถ้าออก LTZ แล้วจะได้โปรเท่า LTZ1 ไหม เบอร์โทร 084-5474787 ครับ ไม่ทราบว่าศูนย์ไหนครับท่านประธาน
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ Prapan

• Full Member
ข้อ 2 ครับ แต่อยากได้รับประกัน 5 ปีครับ และปรับให้เบาะแถว 2 ขยับได้ ตอนนี้ทาง GM ยังไม่ได้ขึ้น Line ผลิต น่าจะยังทำอะไรได้บ้างนะ

ออฟไลน์ viwat_m

• Jr. Member
  • **
2.50/50 ขอตัดสินใจเมื่อเห็นโปรโมชั่น

ออฟไลน์ mon

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ nunggamecom

• **
  • Trailblazer
ข้อ 1 ข้อแม้ นะ โปร ประกัน ชั้น 1

ออฟไลน์ TrailBlazer Owner

• Sr. Member
  • LTZ Blue Mountain
    • Dive Site ASIA
ซื้อ 100%
รุ่น LTZ สี BLUE Mountain
ดาวน์ 25% ผ่อน 60 งวด ขอดอกเบี้ย 2.00% ต่อปี

อยากให้มี

-จดทะเบียน
-ประกันชั้น 1 ซ่อมห้าง
-ส่วนลดเงินสด ที่น่าจูงใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 04:40:27 PM โดย TrailBlazer Owner »

ออฟไลน์ TrailBlazer Owner

• Sr. Member
  • LTZ Blue Mountain
    • Dive Site ASIA
ที่นี่ https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AtSAP5pl9mWFdGxsMG5WNDdCamgySWhKemVfMFAyREE

ก็ขอให้ลงไว้อยู่นะครับ เพราะจะเก็บไว้เรื่อยๆ เผื่อเหลือเผื่อขาด หากท่านใดจะเอาไปต่อรองได้ทางอื่นอีกให้ Download ออกไปเป็น Excel ก็ได้ทางเมนู ไฟล์ นะครับ

• TBZ-1818
ข้อ 2 ครับ แต่อยากได้รับประกัน 5 ปีครับ และปรับให้เบาะแถว 2 ขยับได้ ตอนนี้ทาง GM ยังไม่ได้ขึ้น Line ผลิต น่าจะยังทำอะไรได้บ้างนะ

อันนี้ผมขออนุญาตตอบแบบเป็นกลางๆน่ะครับ แบบบไม่เอาใจพวกเดียวกันครับ

ประกัน 5 ปี ยากครับ เพราะเราไม่ได้ดีลกับจีเอ็มโดยตรงครับ

• TBZ-1818
ซื้อ 100%
รุ่น LTZ สี BLUE Mountain
ดาวน์ 25% ผ่อน 60 งวด ขอดอกเบี้ย 2.00% ต่อปี

อยากให้มี

-จดทะเบียน
-ประกันชั้น 1 ซ่อมห้าง
-ส่วนลดเงินสด ที่น่าจูงใจ

เบื่องต้นตามที่ผมแจ้งทางเมล์น่ะครับ
แต่จะนัดคุยกันอีกครั้งเมื่อผมแจ้งยอดไปให้เขา

ที่แน่ๆมีติดไม้ติดมือแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Blackdiamond

• **

ออฟไลน์ nunggamecom

• **
  • Trailblazer
ข้อ 1 จัดไป แต่ ขอประกันชั้น 1 นะ

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
ข้อ.2 Blue Mountain เช่นกันครับ
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ kent999

• Newbie
  • *
ผมขอ ข้อ2ครับ ถ้าได้ ดบ เท่า pj แล้วแถมประกันภัยให้ ก็คงซื้อ100%ครับ

• TBZ-1818
ผมขอ ข้อ2ครับ ถ้าได้ ดบ เท่า pj แล้วแถมประกันภัยให้ ก็คงซื้อ100%ครับ

ส่งชื่อ เบอร์โทร มาทางเมล์ด้วยน่ะครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย