หาที่ปลดล็อคจอไม่ได้เลย
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่ปลดล็อคจอไม่ได้เลย  (อ่าน 1422 ครั้ง)

ออฟไลน์ fasteners

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
หาที่ปลดล็อคจอไม่ได้เลย
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2015, 05:21:22 PM »
  • Publish
  •    รถผมเป็น LTZ1 2014 หาร้านปลดล็อคไม่ได้เลยครับ ทางร้านแจ้งว่ารุ่นใหม่ปลดไม่ได้เลย พี่ๆท่านใดพอมีร้านแนะนำมั้ยครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ตาปี

• Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ LTZ -3682
    Re: หาที่ปลดล็อคจอไม่ได้เลย
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2015, 07:51:55 PM »
  • Publish
  •  อยู่แถวไหนครับเนี่ย
    ได้รู้จักกัน ถือเป็นวาสนา

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 08:51:16 AM »
  • Publish
  •  พระราม 2 ครับ ร้านแจ้งว่า mylink รุ่นนี้ไม่เหมือน รุ่นแรก ยังไม่มีวิธีปลดล็อค  (:--))
    พอจะเปลี่ยนพร้อนใหม่ ฟังชั่นติดรถก็จะมาไม่ครบอีก อย่าเสียงเตือนถอยก็จะไม่ได้ยิน ไฟเลี้ยงก็จะไม่มีเสียง อะไรประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ ตาปี

• Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ LTZ -3682
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 10:33:29 AM »
  • Publish
  • ถ้าจะเปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่ ผมแนะนำ kenwood รุ่น DNX 5310 BT ครับ ทุกอย่างจบ ผมใช้อยู่ครับ ราคาเมื่อสองปีที่แล้ว 25,000 บาท มี navi ของ garmin มาให้ด้วย ใช้กับปุ่มคอนโทรลที่พวงมาลัยได้เลย ไม่ต้องติดตั้งอะไรเพิ่มเติม ผมติดตั้งที่ร้านไดรเวอร์ซาวด์ ฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต
    ได้รู้จักกัน ถือเป็นวาสนา

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 02:16:29 PM »
  • Publish
  • ถ้าจะเปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่ ผมแนะนำ kenwood รุ่น DNX 5310 BT ครับ ทุกอย่างจบ ผมใช้อยู่ครับ ราคาเมื่อสองปีที่แล้ว 25,000 บาท มี navi ของ garmin มาให้ด้วย ใช้กับปุ่มคอนโทรลที่พวงมาลัยได้เลย ไม่ต้องติดตั้งอะไรเพิ่มเติม ผมติดตั้งที่ร้านไดรเวอร์ซาวด์ ฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต

ขอบคุณมากครับพี่ตาปี สงสัยคงไม่พ้นต้องเปลี่ยนพร้อนใหม่แน่นอน
    นี่ก็กำลังจะเอาเข้าไปเปลี่ยนช่วงล่างกับร้าน manshop ตอนแรกเลยอยากเซฟตังหน่อย

ออฟไลน์ bee14

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 07:53:49 AM »
  • Publish
  • เศร้าจัง  :wanwan004:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย