อยากให้ศูนย์ Chev ดูที่นี่เป็นตัวอย่าง
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ศูนย์ Chev ดูที่นี่เป็นตัวอย่าง  (อ่าน 5169 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prapan

• Full Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,27498.0.html 

ถ้าทำได้แบบนี้ ผมจะไม่ลังเลเลย แต่นี่ทั้งรถ ทั้งศูนย์บริการยังไม่ได้เท่าไรเลย แล้วเมื่อไรเชฟฯ จะขายดีสักทีเหมือนเค้าบ้างนะ
ถ้าน้องมิว ออกมาเมื่อไร ผมจะเป็นคนแรก ๆ ที่เปลี่ยนใจเลย เห็นว่าจะเปิดตัวปีหน้าเลยเหรอ ทำไมนานจังฟะ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• Hero Member
  • เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
Re: อยากให้ศูนย์ Chev ดูที่นี่เป็นตัวอย่าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 05:01:39 AM »
  • Publish
  • ที่จริงหากรถไม่มีปัญหาอะไร เราก็เข้าไปใช้บริการ

ปีหนึี่งๆไม่เกิน 2ครั้งอยู่แล้วครับ  หากศูนย์บริการ

ดีๆใครๆก็อยากเข้าไปใช้บริการครับ รอต่อไป..อิอิๆ
    ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

ออฟไลน์ ZbT

• Global Moderator
    • รักTrailเท่าฟ้า รักภรรยายิ่งกว่าTrail (ไม่ได้โม้!)
    Re: อยากให้ศูนย์ Chev ดูที่นี่เป็นตัวอย่าง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 10:14:48 AM »
  • Publish
  • 555 เชฟเราคิดแตกต่างอย่างเหนือชั้นครับ
    แบบว่าเอ่อ...เขาต้องการทดสอบขวัญกำลังใจและความอดทนของเจ้าของรถด้วย
    อื่อออ...ตั้งแต่ผมขับ Trail นี่ จิตใจผมแกร่งขึ้นเยอะเลย  :wanwan004:

GM นี่สุดยอดกุศโลบายจริง  :wanwan013:
    Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ MY2012
    Chevrolet Captiva 2.0 LT MY2012
    Land Rover Discovery 2 TD5
    BMW 318iASE E46
    BMW 2002 MY1973
    Toyota RT81 MY1975
    Volvo 850 GLE Stationwagon
    Toyota Sport Rider
    Toyota Sport Cruiser
    Honda CRV
    Mazda Astina
    Honda Civic
    Suzuki Caribian
    Toyota Corolla
    รถเมล์

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 02:48:48 PM »
  • Publish
  • 555 เชฟเราคิดแตกต่างอย่างเหนือชั้นครับ
    แบบว่าเอ่อ...เขาต้องการทดสอบขวัญกำลังใจและความอดทนของเจ้าของรถด้วย
    อื่อออ...ตั้งแต่ผมขับ Trail นี่ จิตใจผมแกร่งขึ้นเยอะเลย  :wanwan004:

GM นี่สุดยอดกุศโลบายจริง  :wanwan013:
    ตามนั้นเลยจริงๆครับ
    ใจถึง...ก็ไปถึง
    จนทุกวันนี้เปลี่ยนความคิดไปแล้ว ว่ารถป้ายแดงต้องเข้าศูนย์ เพื่อทำความรู้จักกับช่างในศูนย์
    ดีจริงแฮะ
    LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
    TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

ออฟไลน์ pepsi_aeromodify

• Full Member
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 03:03:20 PM »
  • Publish
  • หุหุ...พึ่งไปเข้าที่ศูนย์มา...ไม่มีแบบนี้เลย   :wanwan004:

ออฟไลน์ F5

• Jr. Member
    • **
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 06:56:02 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ Chev. ที่นครพนมก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะครับ ดีกว่าศูนย์ TOYOTA นครพนมอีก ศูนย์ TOYOTA นครพนม ผมเข้าไปตั้งแต่ออกรถจากศูนย์นี้แค่ 2 ครั้งกับอายุรถเกือบ 5 ปี ครั้งที่ื3 เป็นต้นไปผมไปเข้าใช้บริการที่ศูนย์มุกดาหารตลอด แต่ก็ไม่ได้ถือว่าดีมากมาย

ที่ผมประทับใจที่สุดคือศูนย์ นิสสัน นครพนม  ส่วน ศูนย์ Chev. เพิ่งเข้าไป 2 ครั้ง ไปถามนั้นนี่ ให้เขาเช็คนั่นนี่ ก็ถือว่าน่าพอใจถึงขั้นบริการดีครับ

ผมว่าศูนย์ดีไม่ดี ไม่ได้ขึ้นกับยี่ห้อรถ แต่ขึ้นอยู่กับศูนย์นั้นๆว่ามีการนิเทศพนักงานอย่างไร และคอยประเมินผลงานบริการลูกค้าสม่ำเสมอเพื่อประเมินความพึงพอใจมากกว่า แต่ก็อย่างว่าก็ต้องขึ้นอยู่กับทางเจ้าของยี่ห้อรถด้วยที่จะต้องติดตามประเมินการบริการของศูนย์ด้วย

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย