อุปกรณ์ตกแต่งเทรลฯ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์ตกแต่งเทรลฯ  (อ่าน 2374 ครั้ง)

ออฟไลน์ helloyoo

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
อุปกรณ์ตกแต่งเทรลฯ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 09:54:14 PM »
  • Publish
  • เอามาฝากสมาชิกที่ชอบแต่งครับ

http://www.d-ushop.com/index.php?cid=14438&scid=0&pid=0&type=product&language_used=1&p=0

** ปล. ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับทางร้านนะครับ เพียงแต่ไปเจอมา มันเยอะ และสวยดี เลยเอามาฝากเผื่อสนใจครับ.. 3(--) 3(--)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• Hero Member
    • เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
    Re: อุปกรณ์ตกแต่งเทรลฯ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 10:12:56 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณครับ (9:--)
    ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

ออฟไลน์ sweet

• Sr. Member
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 08:09:39 AM »
  • Publish
  • ขอบคุณครับ เอาไว้เป็นตัวเลือกในการแต่ง :wanwan002:

ออฟไลน์ Nick (นันท์)

• Hero Member
    • ขับ Trailblazer คู่ใจ ไปได้ไกลทุกที่
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 10:04:51 PM »
  • Publish
  • ผมเช็คที่นี่เป็นตัวเปรียบเทียบครับแต่ราคาจะสูงกว่าที่อื่นในบางรายการครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย