มิตติ้ง โซน8ครับ กลางๆมกราคม ครับ

ห้องพูดคุย เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ (Chevy Trailblazer Club Talk) > Chevy Trailblazer Variety->ห้องนั่งเล่นของชาว เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ Thailand Chevy Trailblazer Club

มิตติ้ง โซน8ครับ กลางๆมกราคม ครับ

(1/39) > >>

MUM_มั่ม:
 (-_-))โซน8พร้อมกันไหม  ขอเสียงหน่อยๆๆๆๆ 9(--)สถานที่คง  มุมอร่อยนาเกลือ ครับ  กลางๆมกราคม  สนใจก็ลงชื่อเลยคครับ 3(--)

แน๊ท:
กาแลคซี่ดีกว่าครับ 9(--)

Jiab Chon:
 ไม่สะดวกวันเสาร์ครับ

MUM_มั่ม:

--- อ้างจาก: Jiab Chon ที่ ธันวาคม 22, 2012, 12:03:55 PM --- ไม่สะดวกวันเสาร์ครับ

--- End quote ---
งั้น โซน8 คงต้องจัดวันศุกร์  เพราะวันเสาร์กลับบ้านกันหมด 9(--)

ควร_เบญจ:

--- อ้างจาก: MUM ที่ ธันวาคม 22, 2012, 11:13:03 AM --- (-_-))โซน8พร้อมกันไหม  ขอเสียงหน่อยๆๆๆๆ 9(--)สถานที่คง  มุมอร่อยนาเกลือ ครับ  กลางๆมกราคม  สนใจก็ลงชื่อเลยคครับ 3(--)
[/quote
มุมอร่อยนาเกลือ หรือ ศรีราชา ขอยืนยันอีกทีครับ หรือหากสมาชิกโหวตที่อื้นก็ได้ ใช่ไหมครับ
--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version