อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ  (อ่าน 57135 ครั้ง)

ออฟไลน์ TBz.9409

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ9409 God of Suspension
Re: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 11:04:48 PM »
  • Publish
  • ข้อ 3 ครับ

ยังรักเธออยู่เสมอ

เปลี่ยนใจมาเป็นข้อ1.แล้วครับพี่บัง    พี่บัง จขกท. หายไปนานมากๆเลย
    555 กระทู้เก่าแก่ ถูกขุดมาพูดถึง  เอาซะหน่อย   

ผมใช้มาครบปี ยิ่งใช้ยิ่งชอบครับ ไม่มีอะไรจุกจิกกวนใจครับ (แก้จิ้งหรีดไปแล้ว) 9(--)

พี่เทพ...ถ้าเขารีคอลจิ้งหรีดแม่ไก่ก็อย่าลืมเอาไปเปลีย่นล่ะ
    ถ้าเปลี่ยนได้อีกรอบ ก็เอาครับคุณอุ๊  ของผมเขาเปลี่ยนให้แค่ยางรองเบ้าเองครับ มันก็เงียบแล้ว
     คุณอุ๊ ได้เปลี่ยนหมด ทั้งยาง สปริง โช๊ค โชคดีจัง

แอบเปลียนไต้ดินมาแล้วครับเงียบกริบ....แต่โช้คไม่มีในรายการเปลี่ยนนะครับ ยังไงก็เป็นตัวเดิมเพราะปัญหาไม่ใช่ที่โช้ค

ตามที่บอยบอกแลยครับทุกคันมีสิทธิ์
    Trailblazer God of Suspension

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ jackie2.8

• Jr. Member
    • **
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
    « ตอบกลับ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 02:46:26 AM »
  • Publish
  • ตอนแรกทีเลือกเพราะรูปทรงความใหม่และระบบต่างๆ

แต่พอเลือกมาแลัวได้เพื่อนไดพี่ได้น้องได้มิตร และ สิ่งดีๆที่ได้จากทีนี่เป็นสิ่งที่เราเลือกไม่ผิด และไม่เสียใจ

ถึงแม้มันจะมีสิ่งทีเราตัองแก้ไขกับรถบ้าง

แต่ในเว็ปนี้และในไลย์ไม่ผิดหวังจรืงๆๆๆๆ

คุณตัองลองมาสัมผัลเอง

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
    « ตอบกลับ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 11:54:11 AM »
  • Publish
  • ตอนแรกทีเลือกเพราะรูปทรงความใหม่และระบบต่างๆ

แต่พอเลือกมาแลัวได้เพื่อนไดพี่ได้น้องได้มิตร และ สิ่งดีๆที่ได้จากทีนี่เป็นสิ่งที่เราเลือกไม่ผิด และไม่เสียใจ

ถึงแม้มันจะมีสิ่งทีเราตัองแก้ไขกับรถบ้าง

แต่ในเว็ปนี้และในไลย์ไม่ผิดหวังจรืงๆๆๆๆ

คุณตัองลองมาสัมผัลเอง
      (-_-)) เช่นกันครับคุณตี๋  (-_-))

ออฟไลน์ vaiybora

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    Sex Tips and Tricks
    « ตอบกลับ #123 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 04:23:34 PM »
  • Publish
  • เย็ดสาว Enjoy sexually stimulating articles with tips, tricks and love tips to fulfill your love life. In order to bring smiles, confidence and inspiration. To the ladies Favorite thing is different.
    25 things you guys want girls to know Now we know.

Recently I've come across articles. That makes me lollipop Matter of opinion from 25 women about what you men want women like we know, and now some men are quite dissatisfied. And you guys love us and care. I think it is a job that makes women like us feel good every day. When your girlfriend or wife asks, "Do I look fat?" This is your job that you look for to make her feel good. The person writing this article is mr. Arrogant. I think some of the things he explains. It is interesting and appropriate to share. I am sure this writing is a good writing. And it's a joke. For you to know that women. What do you guys want you to do?[/quote]

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย