อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ  (อ่าน 57032 ครั้ง)

ออฟไลน์ TBz.9409

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ9409 God of Suspension
Re: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 11:04:48 PM »
  • Publish
  • ข้อ 3 ครับ

ยังรักเธออยู่เสมอ

เปลี่ยนใจมาเป็นข้อ1.แล้วครับพี่บัง    พี่บัง จขกท. หายไปนานมากๆเลย
    555 กระทู้เก่าแก่ ถูกขุดมาพูดถึง  เอาซะหน่อย   

ผมใช้มาครบปี ยิ่งใช้ยิ่งชอบครับ ไม่มีอะไรจุกจิกกวนใจครับ (แก้จิ้งหรีดไปแล้ว) 9(--)

พี่เทพ...ถ้าเขารีคอลจิ้งหรีดแม่ไก่ก็อย่าลืมเอาไปเปลีย่นล่ะ
    ถ้าเปลี่ยนได้อีกรอบ ก็เอาครับคุณอุ๊  ของผมเขาเปลี่ยนให้แค่ยางรองเบ้าเองครับ มันก็เงียบแล้ว
     คุณอุ๊ ได้เปลี่ยนหมด ทั้งยาง สปริง โช๊ค โชคดีจัง

แอบเปลียนไต้ดินมาแล้วครับเงียบกริบ....แต่โช้คไม่มีในรายการเปลี่ยนนะครับ ยังไงก็เป็นตัวเดิมเพราะปัญหาไม่ใช่ที่โช้ค

ตามที่บอยบอกแลยครับทุกคันมีสิทธิ์
    Trailblazer God of Suspension

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ jackie2.8

• Jr. Member
    • **
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: อยากทราบสถานะการตัดสินใจ Trailblazer ของเพื่อนๆครับ
    « ตอบกลับ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 02:46:26 AM »
  • Publish
  • ตอนแรกทีเลือกเพราะรูปทรงความใหม่และระบบต่างๆ

แต่พอเลือกมาแลัวได้เพื่อนไดพี่ได้น้องได้มิตร และ สิ่งดีๆที่ได้จากทีนี่เป็นสิ่งที่เราเลือกไม่ผิด และไม่เสียใจ

ถึงแม้มันจะมีสิ่งทีเราตัองแก้ไขกับรถบ้าง

แต่ในเว็ปนี้และในไลย์ไม่ผิดหวังจรืงๆๆๆๆ

คุณตัองลองมาสัมผัลเอง

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
    « ตอบกลับ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 11:54:11 AM »
  • Publish
  • ตอนแรกทีเลือกเพราะรูปทรงความใหม่และระบบต่างๆ

แต่พอเลือกมาแลัวได้เพื่อนไดพี่ได้น้องได้มิตร และ สิ่งดีๆที่ได้จากทีนี่เป็นสิ่งที่เราเลือกไม่ผิด และไม่เสียใจ

ถึงแม้มันจะมีสิ่งทีเราตัองแก้ไขกับรถบ้าง

แต่ในเว็ปนี้และในไลย์ไม่ผิดหวังจรืงๆๆๆๆ

คุณตัองลองมาสัมผัลเอง
      (-_-)) เช่นกันครับคุณตี๋  (-_-))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย