ถึงมัดกล้ามทุกรุ่นทุกปี
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงมัดกล้ามทุกรุ่นทุกปี  (อ่าน 1822 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
ถึงมัดกล้ามทุกรุ่นทุกปี
« เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 10:28:36 PM »
  • Publish
  • ขณะนี้ มัดกล้ามทุกรุ่นทุกคัน สิ่งที่ต้องเคลม คือ สายเข็มขัดนิรภัยแถว 3
    ส่วนระบบเบรค abs ในตัว 200 ม้า ข้อมูลยังไม่ชัวล์ หาข้อมูลก่อนครับ
     (-_-)) (-_-))

LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
    TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
    • Administrator
    • TBZ-6666
    Re: ถึงมัดกล้ามทุกรุ่นทุกปี
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 12:49:29 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณครับ  (9:--)
    เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ Arm TBZ-1986

• Global Moderator
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    • ความคิดเปลี่ยน ชีวิตก็เปลี่ยน
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 12:50:57 PM »
  • Publish
  • แวะมาเก็บข้อมูลคร๊าฟ....

ออฟไลน์ BALL-TBZ

• Jr. Member
    • **
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 01:28:54 PM »
  • Publish
  • จะลองสังเกตุอากาครับ :wanwan017:

ออฟไลน์ ickoo1

• Newbie
    • *
    • Love you Trailblazer
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 10:24:18 PM »
  • Publish
  • สายเข็มขัดนิรภัยแถว 3 มีอาการยังไงเหรอครับ ขอข้อมูลด้วยคร้าบ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suppakit

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:13:15 PM »
  • Publish
  • สายเข็มขัดนิรภัยแถว 3 มีอาการยังไงเหรอครับ ขอข้อมูลด้วยคร้าบ ขอบคุณครับ

เวลาจอดรถไม่อยู่ในระดับระนาบ จะดึงเข็มขัดไม่ออกครับ
    แต่แถวสามผมไม่มีคนนั่งอยู่แล้ว เลยไม่เคลมดีกว่า กลัวแกะมาแล้วประกอบไม่เหมือนเดิม  ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ bymanshop

• MAN SHOP BY MEE
      • www.bymanshop.com
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 04:05:52 PM »
  • Publish
  • ไม่ได้สังเกตุสักทีต้องลองดูสักหน่อย :-*
    MAN BY MAN SHOP Co.,Ltd.
    www.bymanshop.com
    www.facebook.com/BYMANSHOP
    Email: bymanshop@bymanshop.com
    สอบถามรายละเอียดได้ที่ 081-8055549 line manshopbymee (หมี)

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 06:03:14 AM »
  • Publish

เวลาจอดรถไม่อยู่ในระดับระนาบ จะดึงเข็มขัดไม่ออกครับ
    แต่แถวสามผมไม่มีคนนั่งอยู่แล้ว เลยไม่เคลมดีกว่า กลัวแกะมาแล้วประกอบไม่เหมือนเดิม  ปาดเหงื่อเลยตรู
    ...เช่นก้นครับผมได้เคลมนัดเปลี่ยนไปถึงศูนย์ถามช่างเคยลื้อสักคันหรือยัง..ช่างบอกของพ่อคันแรก..ผมเลยบายบ่ายไม่เอาดีกว่าครับ..ไม่คนไปนั่งครับนานที่ปีหน

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย