สอบถามเรื่อง เทินแม็กยางใหม่ ตอนรถออกจากศูนย์ ครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง เทินแม็กยางใหม่ ตอนรถออกจากศูนย์ ครับ  (อ่าน 14733 ครั้ง)

ออฟไลน์ t_k_kung

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ออกศูนย์มาวิ่งไปไม่ถึง 30 โล ร้านให้ 13000 ครับ เลยเอามาขายให้รุ่นน้องแถวบ้าน ขายไป 15000 ครับ ปาดเหงื่อเลยตรู

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ไออุ่น

• Newbie
  • *
 3(:--ลงรูปไม่เป็น มันบอกไฟล์ใหญ่ไปครับ

ออฟไลน์ May_Tbz (เจ้าหมีขาว)

• Jr. Member
  • **
  • Trailblazer ใจถึง...ก้อไปถึง

;D ของผมแม็ก16 + ยาง  ออกจากศูนย์ก็ตรงไปร้านแม็กเลย (เลขไมล์ 300 กว่าๆโล) เทริ์นได้ 27,000 บาท  8)

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-6666
3(:--ลงรูปไม่เป็น มันบอกไฟล์ใหญ่ไปครับ
ใช้โปรแกรม ตกแต่งไฟล์ทั่วไปลดขนาดไฟล์ก่อนครับ ให้ไม่เกิน 250 k แล้วค่อยลงรูปครับ
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ Love trail

• Newbie
  • *

;D ของผมแม็ก16 + ยาง  ออกจากศูนย์ก็ตรงไปร้านแม็กเลย (เลขไมล์ 300 กว่าๆโล) เทริ์นได้ 27,000 บาท  8)
.     ไปเทินร้านไหนช่วยแนะนำด้วยครับผมจะได้รถอาทิตย์หน้าจะไปเทินเป็นขอบ18 มั่ง ชี้เป้าด้วยครับ

ออฟไลน์ May_Tbz (เจ้าหมีขาว)

• Jr. Member
  • **
  • Trailblazer ใจถึง...ก้อไปถึง

.     ไปเทินร้านไหนช่วยแนะนำด้วยครับผมจะได้รถอาทิตย์หน้าจะไปเทินเป็นขอบ18 มั่ง ชี้เป้าด้วยครับ

8)  ร้านขอนแก่นเบสไทร์   จว.ขอนแก่นคับ    (-_-)) (-_-)) (-_-))

ออฟไลน์ Love trail

• Newbie
  • *
 3(--) ใครรู้ร้านใน กรุงเทพช่วยแนะนำด้วยครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย