อยากให้มีการเลือกประธานโซนแต่ละโซนครับ...
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการเลือกประธานโซนแต่ละโซนครับ...  (อ่าน 8628 ครั้ง)

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
Re: อยากให้มีการเลือกประธานโซนแต่ละโซนครับ...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 12:22:33 PM »
ความเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมว่าเลือกกันเองน่ะคงยาก  เพราะทุกคนก็ยังไม่รู้จักกันหรือพบกันเลย ที่ผ่านมาก็มีแต่ ดาวยังคุณมั่นที่จัด Meeting ที่ผ่านมา
ทุกคนก็จะเน้นไปที่แกหมด ( รวมถึงผมด้วย เพราะแกลงชื่อทั้ง 2 โซน ) ผมก็เห็นใจแก แถมแกยังออกตัวแล้วด้วย หากเป็นไปได้
ผมว่าแต่ละโซนจัด Meeting  กันอีก  ที่นี่แหละก็จะได้ทราบและรู้จักกันมากขึ้น  และเลือกได้...
    ปล.ผมยังไง(ถึงไม่เคยเจอกัน) ก็เทใจเลือกคุณมั่มน่ะ  เพราะผมก็แนวบันเทิง  ขำ ขำ เอามันเข้าว่า... :wanwan020: :wanwan002: :wanwan018:

ขอบคุณครับ ความบันเทิงอยู่ในสายเลือดอยู่แล้ว ฮิๆๆ.... (-_-)) แต่ไม่ขอมี ตำแหน่งกลัวเครียด :wanwan035:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2012, 12:33:28 PM โดย MUM »
คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ dragosiam

• Jr. Member
  • **
  • New Trailblazer
Re: อยากให้มีการเลือกประธานโซนแต่ละโซนครับ...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 12:29:20 PM »
เห็นด้วยครับแต่ละโซนจัดมืตตื้งสักพัก แล้วมาโหวตกันใหมู่สมาชิกแต่ละโซน

ออฟไลน์ Wichan

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • TBZ-9669
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 08:29:41 PM »
โซนภาคตะวันออก ผมขอเสนอ ซุป'ตาร์ คุณ MUM ครับ  (-_-)) 3(--) :wanwan003:
ฮ่าๆๆ....ขอบคุณครับ :wanwan017: แต่ขอ บาย ครับ กลัวไม่ค่อยมีเวลาดูแลพี่ๆน้องๆด้วยครับ ขอเป็นพี่ๆท่านอื่นดีกว่า ฮ่าๆๆ....ผมขอแนวหนุกหนาน ขำๆดีกว่าครับ :wanwan004:
อ้าว..ซะงั้น ก็ด้วยเห็นว่าเป็นผู้มีความสามารถ  ทำงานอิสระ ซึ่งแตกต่างจากมนุษย์เงินเดือน ม่ายยยมีเวลา.. :wanwan009:
ได้โปรดพิจารณาอีกครั้งหนึ่งด้วยเถิด  (-_-))
มีหมาเป็นเพื่อน....   ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
www.tawanoakbangkaew.com

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
  • Administrator
  • I love No.296
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:39:15 PM »
โซนตะวันออกเสนอคุณ Mum ครับ น่าจะรับนะครับ มีผลงานดีแล้วครับ จากแม่งานครั้งที่ผ่านมาครับ (-_-))
1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

Niwat Jakkasen

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:37:54 AM »
รับไปเถอะ มั่มเอ้ย ไอ้น้องชายสุดที่รัก มั่มน่ะเหมาะที่สุดแล้ว มัน ฮา เป็นคอนเซปของคลับเราอยู่แร้ว น่าสนุกดีออก แต่โซนพี่สิน่าห่วง คนไม่พอกับตำแหน่ง  :wanwan009: :wanwan004: :wanwan004:

ออฟไลน์ wron

• Newbie
  • *
  • TBZ- 8899
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 09:46:11 AM »
     สมาชิกโซนตะวันออกขอสนับสนุนคุณ มั่ม อีกหนึ่งเสียงครับ

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 02:39:53 PM »
     สมาชิกโซนตะวันออกขอสนับสนุนคุณ มั่ม อีกหนึ่งเสียงครับ
ผมอยู่โซนอื่นแต่ก็ขอออกเสียงเลือกคุณมั่ม  อีกหนึ่งเสียงครับ :wanwan017:

Zone กทม.และปริมณฑล ขอเสนอท่านdolla(พี่โหน่ง)ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 02:42:25 PM โดย inw_trail »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย