รบกวนสอบถามครับ วิทยุต้องใส่ Password
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ วิทยุต้องใส่ Password  (อ่าน 740 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neramit Phonyeam

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
รบกวนสอบถามครับ วิทยุต้องใส่ Password
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 09:21:31 PM »
  • Publish
  • ได้รถมาจากพี่ จำ Code ไม่ได้ เลยฟังวิทยุไม่ได้ ต้องใส่ Password ช่าง 0 บอกต้องไปให้เค้า ถอดดูรหัส แล้วส่งขอ Code จากศูนย์ GM อยากสอบถามว่ามีวิธีอื่นอีกมั้ยครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ somkid korat

• Newbie
    • *
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: รบกวนสอบถามครับ วิทยุต้องใส่ Password
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 04:23:33 PM »
  • Publish
  • มี รหัสใรสมุดประจำรถครับ ลองหาดู

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย