ขายเเผ่นกันหนาวขนาดใหญ่เเท้จากญี่ปุ่น
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเเผ่นกันหนาวขนาดใหญ่เเท้จากญี่ปุ่น  (อ่าน 38 ครั้ง)

ออนไลน์ Saichonka

• Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ขายเเผ่นกันหนาวขนาดใหญ่เเท้จากญี่ปุ่น
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 07:26:27 PM »
  • Publish
  • สวัสดีค่ะ
    ร้านแผ่นกันหนาว by japbeauty อัพเดทของซื้อของขายใหม่ล่าสุดจากประเทศญี่ปุ่น
    ตอนนี้สินค้า เพิ่งลงจากเครื่องเมื่อเมื่อวานเองนะคะ ร้อนๆ สดๆใหม่ๆ เสร็จส่งทุกชิ้น
    ผลิตภัณฑ์ที่เข้ามาใหม่ เพิ่งลงเครื่อง เนื่องด้วย ผู้บริโภคที่จะไปเที่ยวต่างประเทศ ไปลุยสกี
    เล่นsnow ไปที่ หนาวๆจัดๆ ต้องนี่เลยค่ะ ต้องไม่พลาดกับ สินค้านี้
    1.ถุงทราย แปะตัวขนาดใหญ่ ตัวนี้ ขายดีมากนะคะ นำเข้ามาทีไร ซื้อขายไม่ทันเลยค่ะ
    ของซื้อของขายตัวนี้ เป็น เเผ่นกันหนาว แปะตัวขนาดใหญ่ เเบบมีเเถบกาวนะคะ ใช้เพื่อเเปะกับ
    ภูษณพาสตัวในสุดได้เลย ให้อีกด้านหนึ่งสัมผัสกํบผิวหนังเลยค่ะ ไม่มีปัญหาเรื่อง ร้อน จนผิวเเดง
    ร้อนจนผิวไหม้ nihonรับประกันค่ะ ร้อนทนยาวนานถึง 12 ชม. ขนาดประมาณ 1 ฝ่ามือค่ะ
    เพียงพอเเน่นอนสำหรับ การเดินทาง เเม่ค้าใชัเองตั้งเเต่สมัยเรียนที่nihon ราคา แผ่นละ 75 บาท
    แต่ถ้า ซื้อ จำนวน 5 แผ่น เหลือ เพียง 350 บาท !!!!! (ยังไม่รวมค่าส่งems 50 บาท)ถูกกว่านี้ไม่มีอีกเเล้วนะคะ
    อัพเดทจากลูกค้าที่ใช้จริง เเจ้งทางร้านว่า ไปเล่นสกีที่เกาหลี - 25 องศา เอาอยู่ค่ะ !!!
    ภาพล่างนี้คือ ของซื้อของขายทีเราimportมาพร้อมส่งให้ถึงมือลูกค้าค่ะ รับประกัน ใหม่ที่สุด ไม่มีเก่าเก็บเเละค้างนานค่ะ

สินค้าร้าน japbeauty.com แผ่นร้อนญี่ปุ่น ร้านขายของเรามาไว ไปไว นะคะ สดๆใหม่ๆและที่สำคัญ
    ผลิตภัณฑ์ของร้านเราคือ สินค้าที่ ขายให้ชาวอาทิตย์อุทัยในประเทศญี่ปุ่น ดังนั้นของซื้อของขายร้านเรา เเท้ เเน่นอน 100 เปอร์เซ็นต์ ค่ะ
    www.japbeauty.com
    www.แผ่นกันหนาว.com
    facebook : แผ่นกันหนาว by japbeauty.com
    LIne : japbeauty

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo,แผ่นกันหนาว,ถุงทรายร้อน

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย