เพื่อนๆคิดว่าหน้าจะมีชุดแต่งของ TBZ เหมือนตัว Concept ป่าวครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆคิดว่าหน้าจะมีชุดแต่งของ TBZ เหมือนตัว Concept ป่าวครับ  (อ่าน 3538 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dem!o

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0

ผมคิดว่าหน้าจะมีชุดแต่งออกมาหลังจากเปิดขายสัก3-4เดือนน่ะ เช่น กระจังหน้าแบบตัว concept พร้อมไฟ Day light ถ้ามีเนี่ยผมว่ามันเยี่ยมไปเลยนะฮ่ะ ;) ;) ;) ;) ;)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ sayhinet

• Newbie
  • *
  • น่ารักอ๊ะ
ถ้ามีก็แพงเอาม๊ากๆๆครับเพราะต้องเปลี่ยนยกชุดหน้าหลังเลย 3หมื่นเอาอยู่เปล่าไม่รู้  :'(
เซย์ไฮเน็ต กาญจนบุรี

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • Hero Member
  • TBZ- 7124
ไม่ต้องเหมือนมากแค่ใกล้เคียงก้ดุดีแล้วครับ

ถ้าซัก ร้อยคันนี่ ผมว่าเกาหลีรับทำแน่ๆ

20คันยังจะยากเล๊ยตอนนี้  5 5 55+

ออฟไลน์ Dem!o

• Newbie
  • *
ผมก็คิดอย่างงั้นเหมือนกันครับ ของ fortuner ยังเป็นหมื่นเลย TRD SPORTIVO เอิ๊กๆๆๆ :-\ :-\

ออฟไลน์ Blazer

• Sr. Member
  • the Trailblazer will blaze the trail
ผมว่ามีคนหัวใสทำแน่นอนครับ

เพราะ คนขับ TBZ อยากได้ตัวต้นแบบทั้งนั้น
"True to its name, the Trailblazer will blaze the trail for new Chevrolet vehicles coming into the market. It has been built tough to offer Chevrolet customers everything they need from a heavy-duty SUV,"

Martin Apfel, president, GM Southeast Asia and Chevrolet Sales Thailand

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย