วอน GM (Chevrolet Thailand) อยากมี Trailblazer คอยดูแล
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: วอน GM (Chevrolet Thailand) อยากมี Trailblazer คอยดูแล  (อ่าน 4718 ครั้ง)

ออฟไลน์ viwat_m

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
วอน GM (Chevrolet Thailand) อยากมี Trailblazer คอยดูแล
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:17:15 PM »
  • Publish
  • สวัสดีครับ เพื่อน ๆ ชุมชน Thailandtrailblazerclub.com และที่่ขาดไม่ได้คือ สวัสดี ผู้บริหาร ..GM.. เราทุกคนต่างก็อยากมีรถที่ดี  มีคุณภาพ บวกกับศักยภาพ ในการนำพาครอบครัว และ เรา ไปได้ทุกที่ และ ปลอดภัย มากที่สุด หาก รถที่ชื่อ  Trailblazer  รุ่นนี้  เป็นที่คาดหวังของทุกคน  และเราก็ติดตามกันมานานพอสมควร  (( จนเจ้า Trailblazer  กลายเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้ว  ))  หาก ราคา เป็นเช่นนี้  พวกเราไม่อยากให้ GM หรือ Chevrolet ทำให้พวกเราชาว..คลับ..และผู้ชื่นชอบในตัวรถของ  Chevrolet  ต้องผิดหวัง  และต้อง  ถอยห่างจากเจ้า Trailblazer  ไป  ... ปัจจุบัน รถเจ้าตลาดอย่าง  น้อง ฟอร์ ...ปา.. มิว .. และแถม ฟอร์ด ยังจะออกมาใหม่อีก ในปลายปี หรือต้นปี ก็เป็นได้ ==>  และที่สำคัญ  ยังมีรถรุ่นใหม่ ๆ ที่แอบซุ่ม ๆ อยู่หลายค่าย...รอการทำตลาด..เพื่อสยบคู่แข่งอยู่...  พวกเราชาว Thailandtrailblazerclub จากที่อยู่กันมาระยะหนึ่ง  ....รู้สึกรัก  รู้สึกชอบ  รู้สึกว่า Trailblazerเป็นส่วนหนึ่งของพวกเราไปแล้ว   และพวกเราอยากให้ Chevrolet อยู่คู่กับพวกเราและเป็นเจ้าตลาด ที่ทรงพลัง และยิ่งใหญ่ต่อไป.................................
    ที่สำคัญ  Trailblazer ตัวนี้  ไม่เหมือนตัวต้นแบบ ที่ วิศวกรชาวบราซิลออกแบบหรือ วีดีโอที่ว่อนอยู่บน youtoube ดูดีมากๆ  ไม่เหมือน ตัวที่เปิดตัวในประเทศไทยเลย  ถูกตัดทอนไปเยอะ และ  ขาดมาตรฐานหลายอย่าง...จุดออนมีเยอะ แต่ส่วนที่สวยและดูดีก็มี  แต่อยากให้เกิดความเหมาะสมมากกว่านี้ครับท่าน.....................<<<ยังไงการต่อรองของลูกค้าก็คงจะสู้ผู้จำหน่ายไม่ได้มาก..แต่ขอฝาก  GM  (Chevrolet Thailand)  อย่าทำให้พวกเราต้อง  จากเธอ(Trailblazer) ไป ๆ ๆ ๆ ๆ ..........>>>

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
    • Hero Member
    • TBZ- 7124
    Re: วอน GM (Chevrolet Thailand) อยากมี Trailblazer คอยดูแล
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:33:42 PM »
  • Publish
  • สุดยอดครับ

อยากรุ้จริงๆใครต้นคิดเปลี่ยนแปลงโฉมเดิม ฟระ  พ่องจะโดดเขกกะบาลให้ซะน่วมเลย

ปล. ผมยังมีเวลานั่งสมาธิกำหนดจิต อีก2 วันกว่าๆ เฮ้อ !!!
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2012, 11:36:05 PM โดย The_Trailblazer »

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
    • Sr. Member
    Re: วอน GM (Chevrolet Thailand) อยากมี Trailblazer คอยดูแล
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:39:19 PM »
  • Publish
  • +1 ให้ล้านๆเลยครับ ว่าแต่จะทันมั๊ยครับเนี่ย
    "...ถ้าทางส่วน GM ได้เข้ามาอ่านหรือรับทราบ กรุณานำไปพิจารณาอีกทีด้วยนะครับ เพราะว่าทางเราอยากจะให้ Chevrolet Trailblazer รุ่นนี้ได้แจ้งเกิดและเป็นรุ่นที่สร้างตำนานให้กับ Chevrolet ด้วยนะครับ..."

ออฟไลน์ viwat_m

• **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:41:58 PM »
  • Publish

อยากรุ้จริงๆใครต้นคิดเปลี่ยนแปลงโฉมเดิม ฟระ  พ่องจะโดดเขกกะบาลให้ซะน่วมเลย

ปล. ผมยังมีเวลานั่งสมาธิกำหนดจิต อีก2 วันกว่าๆ เฮ้อ !!!
    เห็นด้วยกับคุณ The_Trailblazer link .... (อย่าหลอกกันได้ไหม)...อยากรู้จริง ๆ ว่าใครกันนะ คิดแบบนี้  เหมือนดูถูกประเทศไทย  หรือ จะดูถูกคนไทยกันแน่...เดี๋ยวนี้  คนไทยเขาพัฒนากันแล้วนะครับ...ท่าน...
    หลอกกันใช่ไหม GM นั้นมีแฟนอยู่แล้วใช่ไหม
     ตกลงว่า Trailblazerคันนั้นมาก่อนฉันใช่ไหม
     ต้องกลายโฉมไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไป
     จะอยู่ประเทศไหนให้ GM บอกที
     จริงใจบ้างไหมคนรัก Trailblazer อยากถามสักนิด
     ว่า GM นั้นคิดจริงจังกับ คนไทย บ้างไหมหรือเธอ
     หรือว่าแค่เผลอชั่วครั้งชั่วคราวผ่านไป
     ห่วงกันบ้างไหมฉันรัก Trailblazer โดยไม่รู้
     ต้องกลายโฉมอย่างนี้  ไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไป
    ส่วนโฉม ''ดูไบ'' จะอยู่ไหนก็แล้วแต่ GM
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2012, 11:57:05 PM โดย viwat_m »

• TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:46:25 PM »
  • Publish

• เห็นด้วยกับคุณ The_Trailblazer link .... (อย่าหลอกกันได้ไหม)...อยากรู้จริง ๆ ว่าใครกันนะ คิดแบบนี้  เหมือนดูถูกประเทศไทย  หรือ จะดูถูกคนไทยกันแน่...เดี๋ยวนี้  คนไทยเขาพัฒนากันแล้วนะครับ...ท่าน...

โฆษณาซะเริ่ดหรู ดูดี ขี่เมฆา มาเลย  เอาเข้าจริงๆเหมือนทิ้งคนไทยลงข้างทาง

ถ้าไม่มีตัวคอนเซปที่ดูไบเผยโฉมมายั่วกิเลส ผมจะไม่โกธา นะเนี่ย

ออฟไลน์ Trailblazer3887

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:47:29 PM »
  • Publish
  • ชอบครับ...ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ที่พูดสิ่งที่ผมเชื่อว่าค้างคาอยู่ในใจของพวกเราหลายคนออกมา

ป่ะ..รวมตัวปิดถนนกดดัน ไม่ให้ตัวท๊อปไม่เกิน 1.29 ล้าน อิอิ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
    • Sr. Member
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:49:52 PM »
  • Publish
  • ตอนนี้ผมว่าหน้าตาไม่เหมือนตัวคอนเซ็ปผมพอให้อภัยได้ แต่ว่าราคานี่สิทำผมฉุนหนักกว่าเดิม >:(

ออฟไลน์ nukulsee

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:00:27 AM »
  • Publish
  • ถ้าราคายังแรง อยากเห็นยอดจองรถจัง...ผิดหวังจากรูปโฉม ยังมาเจอราคาอีก

ออฟไลน์ narong010

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:18:49 AM »
  • Publish
  • ถ้าราคานี่ กลับไปหา น้องปา 2.5 GT คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป มากว่า

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-1818
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:20:57 AM »
  • Publish

เห็นด้วยกับคุณ The_Trailblazer link .... (อย่าหลอกกันได้ไหม)...อยากรู้จริง ๆ ว่าใครกันนะ คิดแบบนี้  เหมือนดูถูกประเทศไทย  หรือ จะดูถูกคนไทยกันแน่...เดี๋ยวนี้  คนไทยเขาพัฒนากันแล้วนะครับ...ท่าน...
    หลอกกันใช่ไหม GM นั้นมีแฟนอยู่แล้วใช่ไหม
     ตกลงว่า Trailblazerคันนั้นมาก่อนฉันใช่ไหม
     ต้องกลายโฉมไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไป
     จะอยู่ประเทศไหนให้ GM บอกที
     จริงใจบ้างไหมคนรัก Trailblazer อยากถามสักนิด
     ว่า GM นั้นคิดจริงจังกับ คนไทย บ้างไหมหรือเธอ
     หรือว่าแค่เผลอชั่วครั้งชั่วคราวผ่านไป
     ห่วงกันบ้างไหมฉันรัก Trailblazer โดยไม่รู้
     ต้องกลายโฉมอย่างนี้  ไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไป
    ส่วนโฉม ''ดูไบ'' จะอยู่ไหนก็แล้วแต่ GM

5555+

• TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:43:08 AM »
  • Publish
  • เอาเป็นว่าราคานี้ กับระบบความปลอดภัย ที่จะช่วยเซฟชีวิตเราให้ปลอดภัย  เพิ่มอีก200,000กับชีวิตเรา ผมว่าคุ้มนะครับหรือชีวิตเรามีค่าน้อยกว่าเงิน 200,000

เหลืออย่างเดียว GM จะรับขวัญเรายังไง ปลอบใจพวกเราหนักๆหน่อยนะครับเชฟฯประเทศไทย

ออฟไลน์ krungsic

• **
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 07:39:40 AM »
  • Publish
  • ถ้าราคานี่ กลับไปหา น้องปา 2.5 GT คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป มากว่า

ตามไปด้วยคนครับ ตัวขับ2 ของน้องเทล ไม่ค่อยต่างอะไรมากว่าตัวขับ2 ปลาแต่ราคาไปเยอะกว่ากันมากครับ :P
    ยิ่งภายในรับไม่ค่อยจะได้ครับ ราคา 1.2 แต่ได้เบาะผ้า  :-\

ออฟไลน์ อีผี

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 12:04:16 PM »
  • Publish
  • ถ้าราคายังแรง อยากเห็นยอดจองรถจัง...ผิดหวังจากรูปโฉม ยังมาเจอราคาอีก

คาสิโนออนไลน์

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย