มีเพื่อนสมาชิกออกมาแล้ว 2.8 2WD LTZ(Limited)...เห็นโพสบอกในเฟส
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนสมาชิกออกมาแล้ว 2.8 2WD LTZ(Limited)...เห็นโพสบอกในเฟส  (อ่าน 8565 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
เลยเอาข่าวมาฝากครับ..ที่พวกเรายังงงกันว่า..ขับสองมีจริงหรือ

เพิ่งออกมาเมื่อ 24 ต.ค TBZ 2WD LTZ (Limited)อยากได้ชุดแต่งค่ะ ด่วนๆๆ

จีเอ็มทำได้ครับ

:wanwan002: :wanwan002: :wanwan002:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ choochat

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
Re: มีเพื่อนสมาชิกออกมาแล้ว 2.8 2WD LTZ(Limited)...เห็นโพสบอกในเฟส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 07:51:10 PM »
  • Publish
  • ขอรายละเอียดด้วยครับ อยากจัดตัวนี้แหละ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
    • TBZ- 7124
    Re: มีเพื่อนสมาชิกออกมาแล้ว 2.8 2WD LTZ(Limited)...เห็นโพสบอกในเฟส
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 07:58:48 PM »
  • Publish
  • ถ้าให้เดา คาดว่างานมอเตอร์ฯ ธันวานี้ออกมาอีก แน่ๆครับ

Limited แค่ชิมลางตลาดไม่ถึง100คัน    :wanwan044:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:00:45 PM โดย The_Trailblazer »

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • TBZ-1818
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:01:52 PM »
  • Publish
  • ขอรายละเอียดด้วยครับ อยากจัดตัวนี้แหละ

ราคาไม่แน่ใจครับว่า ถูกกว่า LTZ 4WD กี่หมื่น

รอท่านอื่นมาตอบละกันครับ เคยมีเซลล์แจ้งไว้อยู่

• TBZ-1818
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:02:48 PM »
  • Publish
  • ถ้าให้เดา คาดว่างานมอเตอร์ฯ ธันวานี้ออกมาอีก แน่ๆครับ

Limited แค่ชิมลางตลาดไม่ถึง100คัน    :wanwan044:

ผมก็ว่างั้นแหละลุงต้ม

• TBZ-1818
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:04:51 PM »
  • Publish
  • สเปคผมจำได้คร่าวๆน่ะครับ..

เหมือน LTZ แต่รู้สึกล้อจะเป็นขอบ 18

แล้วก็เป็นขับสองมั้งครับ

(อันนี้ไม่คอนเฟิร์มน่ะครับ ถ้าผิดไงขออภัย)

ออฟไลน์ kunpol

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer อยู่เลย
     :wanwan015:ผมลองถามเซลล์ดูแล้วครับ  2.8  LTZ 2WD  เหมือน 4WD ทุกอย่างครับ ต่างกันตรงได้ ขอบ18 กับสปอยเลอร์ต่างจากรุ่นธรรมดานิดหน่อย ครับ :wanwan013:
    "ใจฝุด  ก็ไปฝุด "ถ้ายังมีน้ำมันแบบจุงเบย ^_^

• TBZ-1818
    ผมเพิ่งเจอมาเมื่อวานสีน้ำตาลครับ

อย่างงาม

ออฟไลน์ kp26

• Newbie
    • *
    • TBZ.. 2507
    รุสึกว่า...รุ่น Limited จะมีสีขาว กะ ดำ นะครัป...

ผม ลงรูป ให้ชม เมี่อวาน แล่ว..รุ่น นี้ เลยครัป

ออฟไลน์ สุชาต อิง

• Newbie
    • *
    ตัวนี้เซลล์เรียกว่า LTZ SVP มีสีขาว กับ สีดำครับ
    ที่เพิ่มมาจาก 2WD LTZ ก็ขอบ18นิ้วกับชุดแต่งรอบคันครับ
    ราคา 1,338,xxx ครับ

ออฟไลน์ birdbird

• Jr. Member
    • **
     (:--))เสียดาย

ออฟไลน์ Freedom

• Newbie
    • *
    • Trailblazer คันนี้คือหยาดเหงือและแรงงาน
    กำลังมองรุ่นนี้อยู่ครับ แต่กลัวจะเป็นรถล็อตเก่าค้างมานานแล้วเอาแต่งขาย ปัญหาเดิมๆยังอยู่ เลยยังลังเล

ออฟไลน์ maplegik

• Newbie
    • *
    กำลังมองรุ่นนี้อยู่ครับ แต่กลัวจะเป็นรถล็อตเก่าค้างมานานแล้วเอาแต่งขาย ปัญหาเดิมๆยังอยู่ เลยยังลังเล

ไม่น่าจะใช่นะคะ เพราะเท่าที่ถามจากเซล น่าจะเป็นรถล็อตใหม่แล้ว
    แต่ถึงจะมีปัญหา ก็คงจะไม่หนักหนาอะไรแล้วละคะ เพราะเรามีรุ่นเดอะเจอมาก่อนแล้ว ก็หาทางแก้ไขกันไปคะ 3(--)
    ท้ายที่สุด ถ้าเลือกเพราะรัก ยังไงก็รักคะ ถึงแม้จะมีปัญหามากมายยก็ตาม ปาดเหงื่อเลยตรู ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ TBz.9409

• **
    • TBZ9409 God of Suspension
    เอ่อ!!!!

ไม่น่ามีรุ่น Limited นะครับ

แต่คิดว่า GM น่าจะออกตัว 2.8 LTZ 2WD มาเพิ่มตัวเลือกในตลาดครับ...ภายนอกเหมือนกันทุกกระเบียดนิ้ว...
    Trailblazer God of Suspension

ออฟไลน์ Freedom

• Newbie
    • *
    • Trailblazer คันนี้คือหยาดเหงือและแรงงาน

ไม่น่าจะใช่นะคะ เพราะเท่าที่ถามจากเซล น่าจะเป็นรถล็อตใหม่แล้ว
    แต่ถึงจะมีปัญหา ก็คงจะไม่หนักหนาอะไรแล้วละคะ เพราะเรามีรุ่นเดอะเจอมาก่อนแล้ว ก็หาทางแก้ไขกันไปคะ 3(--)
    ท้ายที่สุด ถ้าเลือกเพราะรัก ยังไงก็รักคะ ถึงแม้จะมีปัญหามากมายยก็ตาม ปาดเหงื่อเลยตรู ปาดเหงื่อเลยตรู
    ขอบคุณครับ ใจชื้นขึ้นมาหน่อย

ออฟไลน์ jackie2.8

• **
    เอ่อ!!!!

ไม่น่ามีรุ่น Limited นะครับ

แต่คิดว่า GM น่าจะออกตัว 2.8 LTZ 2WD มาเพิ่มตัวเลือกในตลาดครับ...ภายนอกเหมือนกันทุกกระเบียดนิ้ว...

รุ่น2.8LTZ 2WD ออกมาหลายเดือนแล้วครับ3-4เดือน

ส่วนlimited 2.8 LTZ 2WD ก็หน้าจะออกแล้วนะครับ. ได้ชุดแต่งรอบคัน กะล้อ18.
    เท่าทีทราบครับผม

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย