ยอดขายเทรลเบลเซอร์ตุลาคม 2555...มาแล้ว..สดๆร้อนๆ...788 คัน..(เลขสวย)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายเทรลเบลเซอร์ตุลาคม 2555...มาแล้ว..สดๆร้อนๆ...788 คัน..(เลขสวย)  (อ่าน 5143 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ยอดขายเทรลเบลเซอร์ตุลาคม 2555...มาแล้ว..สดๆร้อนๆ...788 คัน..(เลขสวย...เหมาะกับการแทงหวย)..อิๆๆ

9(--) 9(--) 9(--)

ที่มา: thaibusinesspr.com

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
ใช้ได้เลยนะเนี่ย :wanwan011: 
ผมอยู่แถวบ้านนอกของขอนแก่น มีLTZ1ขาว1คัน  LTZดำ1คัน  และของผมLTZขาว  มีเพื่อน3คันแล้ว 3(--)
LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
รถราคาล้านกว่ายอดต่อเดือนแค่นี้ก็โอแล้วครับ

แต่ยอดตกลงเกือบ 40% จากเดือนที่แล้วน่ะครับ

ออฟไลน์ tao-tao

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ - 6777 สระบุรี
เป็นตัวเลขก็เกือบพันล้าน แล้วล่ะครับ  :wanwan020: 
TBZ - 6777...D-MAX CLUB 2442

ออฟไลน์ เฮียคลัง

• TBZ-8
ผมว่า ถ้าใส่ใจด้านคุณภาพการประกอบ Pro ดีดี ยอดขายคงเพิ่มขึ้นอีกเยอะนะครับ แล้วก็พัฒนาศูนย์บริการด้วย อิอิ 9(--)

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
ผมว่า ถ้าใส่ใจด้านคุณภาพการประกอบ Pro ดีดี ยอดขายคงเพิ่มขึ้นอีกเยอะนะครับ แล้วก็พัฒนาศูนย์บริการด้วย อิอิ 9(--)
ถูกต้องเลยครับ
สนับสนุน
 (-_-))
LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

ออฟไลน์ nokwheed

• Newbie
  • *
  • Trailblazer Lovely Design
ยอดขายก็สมควรตกล่ะครับ ไม่รู้ฟอร์จูนเนอร์ขายได้เท่าไหร่ครับท่านประทาน
GM จะได้ทบทวนเอาแคมเปญเข้ามาสู้ ถ้าเขาขายได้เยอะกว่าทั้งที่ใช้ตัวถังเดิมมาจะ6-7ปีแล้ว
ยังขายสู้เขาไม่ได้ทั้งที่เปิดตัวไม่ถึงปี ก็น่าคิดน่ะครับ หรือว่าจะรอxpoปลายปีเหมือนผมกันนะ เอาสติ้กเกอรคลับมาก่อนทั้งที่ยังไม่มีรถแปะ

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

• TBZ-1818

• TBZ-1818
ยอดขายก็สมควรตกล่ะครับ ไม่รู้ฟอร์จูนเนอร์ขายได้เท่าไหร่ครับท่านประทาน
GM จะได้ทบทวนเอาแคมเปญเข้ามาสู้ ถ้าเขาขายได้เยอะกว่าทั้งที่ใช้ตัวถังเดิมมาจะ6-7ปีแล้ว
ยังขายสู้เขาไม่ได้ทั้งที่เปิดตัวไม่ถึงปี ก็น่าคิดน่ะครับ หรือว่าจะรอxpoปลายปีเหมือนผมกันนะ เอาสติ้กเกอรคลับมาก่อนทั้งที่ยังไม่มีรถแปะ

ฟอร์จูน..ไม่ทราบเหมือนกันครับ
พอดีผมไม่ได้รับข่าวโดยตรงจากพี่โตเขา ต้องรอดูเขาลงเว็บครับ

ออฟไลน์ BaNaNaToTo

• Newbie
  • *
  • TBZ - 1
 :wanwan011:  ยอดขายไม่เยอะหน่ะดีแล้ว เดี๋ยวรถจะโหลเหมือนFortuner 555  :wanwan020:

ออฟไลน์ Wichan

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • TBZ-9669
โคโลราโด มียอดขายเป็นอันดับหนึ่งของเชฟโรเลต ประเทศไทย ด้วยตัวเลข 2,829 คัน, แคปติวามียอดขาย 663 คัน ขณะที่เทรลเบลเซอร์อยู่ที่ 788 คัน
มีหมาเป็นเพื่อน....   ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
www.tawanoakbangkaew.com

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย