ติดจอเนวิ ltz1
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดจอเนวิ ltz1  (อ่าน 2486 ครั้ง)

ออฟไลน์ Earth09

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ติดจอเนวิ ltz1
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 11:57:31 PM »
  • Publish
  •  :wanwan044:พอดีรอมา2เดือนแล้วเพิ่งจะได้รับการติดต่อมาครับรบกวนถามเพื่อนสมาชิกท่านใดที่ไปติดแล้วใช้เวลา
    ในการติดตั้งนานเท่าไรครับ พอดีจะพาลูกไปด้วย ถ้านานคงจะไม่ไหวรบกวนท่านที่เคยนำไปติดมาแล้วเล่าด้วยครับ :wanwan017:

TBZ-5051

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ cord

• Newbie
    • *
    Re: ติดจอเนวิ ltz1
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 12:41:00 AM »
  • Publish
  • ติดมานานแล้วครับแต่ใช้ไม่ได้หาดาวเทียมไม่เจอ เนวิเกเตอร์ ไม่ได้เรื่อง :wanwan023: :wanwan023:

ออฟไลน์ chaysil TBZ- 1166

• Full Member
    • TBZ-1166
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 07:49:05 AM »
  • Publish
  •  :D
    ติดมานานแล้วครับแต่ใช้ไม่ได้หาดาวเทียมไม่เจอ เนวิเกเตอร์ ไม่ได้เรื่อง :wanwan023: :wanwan023:
      ของผมเป็นตอนติดฟิล์ม  เนใช้ไม่ได้ เลยหาคัทเตอร์กรีด แล้วค่อยๆดึงออกมาทั้งแผ่น ตอนนี้ใช้ได้ปกติ  แต่ฟิล์มบานหน้ายังไม่ได้ติด  คิดว่าน่าเกิดจากฟิล์ม  เออตอนแรกลองเจาะเป็นช่องสี่เหลี่ยมก่อน ไม่ได้ผลผมเลยรื้อทั้งแผ่น เพื่อนๆที่เนใช้ไม่ได้ลองดูครับ แต่ไม่รับประกันนะ อิอิ

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• Global Moderator
    • Hero Member
    • LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 09:05:01 AM »
  • Publish
  • :wanwan044:พอดีรอมา2เดือนแล้วเพิ่งจะได้รับการติดต่อมาครับรบกวนถามเพื่อนสมาชิกท่านใดที่ไปติดแล้วใช้เวลา
    ในการติดตั้งนานเท่าไรครับ พอดีจะพาลูกไปด้วย ถ้านานคงจะไม่ไหวรบกวนท่านที่เคยนำไปติดมาแล้วเล่าด้วยครับ :wanwan017:
    0จะบอกว่าใช้เวลา2ชม.ครับ แต่ผมโดนไปเกือบ4 ชม. นั่งงมลงรหัสกันอยู่ครับ ใส่เครื่องแป๊ปเดียวครับ ของผมใช้ได้ปกติครับ ใช้ฟิมล์ลามิน่า 3(--)
    คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ Max4460

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 09:16:05 AM »
  • Publish
  • เรื่องสัญยารับไม่เเก้โดยติดฟิร์มบานหน้าเป็นฟิร์มที่ไม่ใช่ฟิร์ม ปรอท เเค่นี้เองคับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย