ลบกวนบอกวิธีลงรูปใน Avatar กับ วิธี โพสรูปหน่อยครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลบกวนบอกวิธีลงรูปใน Avatar กับ วิธี โพสรูปหน่อยครับ  (อ่าน 4575 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird3d

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ลบกวนบอกวิธีลงรูปใน  Avatar กับ วิธี โพสรูปหน่อยครับ :'(

อุตสาไปขอ File โปรชัวร์ กับ ภาพที่แจกนักข่าว และภาพที่ถ่ายเอง แต่โพสไม่ได้

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ลบกวนบอกวิธีลงรูปใน  Avatar กับ วิธี โพสรูปหน่อยครับ :'(

อุตสาไปขอ File โปรชัวร์ กับ ภาพที่แจกนักข่าว และภาพที่ถ่ายเอง แต่โพสไม่ได้

ภาพที่จะเอามาโพส ต้องเอาไปฝากไว้กับเว็บฝากรูปก่อนครับ

เว็บฝากรูปผมเก็บมาให้ส่วนหนึ่งตามกระทู้ครับ

http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php/topic,70.0.html

• Newbie
  • *
ผมลองแล้ว แล้ว Copy มาลง ภาพมันไม่ขึ้นหน่ะครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ผมลองแล้ว แล้ว Copy มาลง ภาพมันไม่ขึ้นหน่ะครับ

ก๊อปปี้ลิงค์ป่าวครับ

ถ้าก๊อปปี้ลิงค์มาแล้ว ให้ลากคร่อมทั้งหมด แล้วคลิ๊กที่ไอคอนรูปด้านบนครับ

• Newbie
  • *
ได้แล้วครับ มั่วอยู่ตั่งนาน...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Tchareerop

• Jr. Member
  • **

ภาพที่จะเอามาโพส ต้องเอาไปฝากไว้กับเว็บฝากรูปก่อนครับ

เว็บฝากรูปผมเก็บมาให้ส่วนหนึ่งตามกระทู้ครับ

http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php/topic,70.0.html

เดี๋ยว จะหาเวลา มาทดลองดูครับ น้องสิทธ์

อาจ ต้องรบกวน เปิดกระทู้ทดลอง โพสภาพ หน่อยน่ะครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย