ใส่เกียแล้วดูภาพไม่ได้
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่เกียแล้วดูภาพไม่ได้  (อ่าน 2745 ครั้ง)

ออฟไลน์ surasak754

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ใส่เกียแล้วดูภาพไม่ได้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 08:54:42 AM »
  • Publish
  • อยากทราบว่าเวลาดูวีดีโอ พอใส่เกียแล้วภาพหายมีแต่เสียง จะแก้ให้เห็นภาพได้ไหมคับ ขอบคุณคับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ john

• Newbie
    • *
    • เป็นยามครับ
    Re: ใส่เกียแล้วดูภาพไม่ได้
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 10:45:21 PM »
  • Publish
  • เท่าที่ทราบจากสมาชิกในกระทู้เก่า แจ้งว่า สามารถให้ร้านเครื่องเสียงทั่วไปปลอดล็อคให้ได้ครับ ผมก็ประสบปัญหานี้เหมือนกัน แต่ไม่ไว้ใจร้านเครือ่งเสียงที่ไม่รู่จัก สมาชิกท่านใด โปรดแจ้งพิกัดร้านแถวพระราม ๒ ด้วยครับ

ออฟไลน์ surasak754

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    Re: ใส่เกียแล้วดูภาพไม่ได้
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:59:49 PM »
  • Publish
  • ขอบคุณคับ ยังงัยขอรายละเอียดพี่ๆๆด้วยน่ะคับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย