เปิดจองเสื้อคลับ..อย่างเป็นทางการ..(ปิดแล้ว)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจองเสื้อคลับ..อย่างเป็นทางการ..(ปิดแล้ว)  (อ่าน 26581 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ทุกท่านที่จะสั่งเสื้อ ให้ทันงาน รอบ VIP  ผมรับออเดอร์ถึงพรุ่งนี้เที่ยงน่ะครับ

สั่งหลังเที่ยงยังสั่งได้ แต่อาจจะขอเป็นแบบส่งให้แทนครับ

(เพราะคงทำไม่ทันวันที่ 26 )

:) :) :)

แจ้งเพื่อนๆสมาชิกครับ เรื่องเสื้อตอนนี้เปิดให้จองใหม่อย่างเป็นทางการน่ะครับ

เนื่องจากเราคิดเรื่องเสื้อกันกระชันชิดเกินไปทำให้เสื้อที่ได้  อาจไม่ถึงกับดีที่สุดครับ

โดยเสื้อทางผมกับคุณ wisit (วิสิท) ได้ไปเลือกซื้อเสื้อที่โลโตัส แล้วให้ร้านค้าสกรีนให้  โดยเป็นเสื้อโปโลมีผ้าอยู่ 2 แบบคละกัน
(ผมขออนุญาตไม่ให้เลือกเนื้อผ้าน่ะครับเพราะตอนไปซื้อเสื้อ ก็ไม่สามารถเลือกเนื้อผ้าได้ ต้องเอาแบบผสมกัน เพื่อให้ได้เสื้อคลับออกมาทันงานรอบ VIP ในวันที่ 26 นี้)

โดยสำหรับสมาชิกที่ไปงานรอบ VIP ให้ไปรับเสื้อที่งานเลยครับ  ส่วนท่านใดที่ไม่ได้ไปร่วมงาน จะจัดส่งให้หลังวันงานครับ

สำหรับตัวอย่างเสื้อที่เอาไปสรีนโลโก้เว็บ ดูตามตัวอย่างได้

โดยแบบเสื้อที่สรีนโลโก้เว็บแล้ว จะออกมาดังรูปด้านล่างครับ

สำหรับต้นทุกเสื้อประกอบด้วย

1.ราคาเสื้อที่ยังไม่สรีน ซื้อจากโลตัส ตัวละ 169 บาท
2.ราคาสรีนกับปักชื่อเว็บด้านหลัง ตัวละ 50 บาท

รวมต้นทุน  219 บาทครับ

แต่ราคาขาย ผมขออนุญาตขายที่ 250 บาท โดยส่วนต่าง 31 บาท ผมเก็บเป็นทุนกองกลางสำหรับใช้ในกิจกรรมต่างๆของเว็บ
ซึ่งในเบื้องต้น ทุนกองกลางนี้จะเก็บไว้ที่ผมก่อน เมื่อเว็บมีคณะกรรมการเว็บเป็นทางการแล้ว เราค่อยไปเปิดบัญชีเว็บโดยตรงอีกที

โดยผมจะแจ้งส่วนต่างที่เกิดขึ้นจากการขายเสื้อเป็นระยะๆตามล๊อตการทำเสื้อ ซึ่งเพื่อนๆสามารถเช็คได้จากยอดขายเสื้อในแต่ละครั้งอยู่แล้ว

***หากเพื่อนๆสมาชิกเห็นด้วย และไว้ใจก็สามารถสั่งเสื้อรุ่นแรกอย่างเป็นทางการได้เลยครับในกระทู้นี้***

โดยเสื้อมีสีเดียวน่ะครับสำหรับรุ่นแรก(รุ่นเร่งรีบ) คือสีขาว
โดยมี size ดังนี้  S L M XL ครับ (เป็นเสื้อไซต์ยุโรปน่ะครับ)

โอนค่าเสื้อพร้อมหลักฐานการโอน เช่น สลิบ sms มาที่เบอร์ผม 088-118-1867 หรือเมล์ arzulgrana@gmail.com หรือทาง PM หรือในกระทู้ครับ

บัญชีสำหรับโอนค่าเสื้อครับ กสิกรไทย ศราพิพัฒณ์ ครุฑรัมย์ ถนนรามคำแหง 736-2-57599-5

-------------------รายชื่อเพื่อนๆสั่งเสื้อและรับเสื้อที่งานรอบ VIP--------------

-------------------สั่งเสื้อและให้ส่งเสื้อแบบ EMS 50 บาท----------------------------------(ค่าส่งผมคิดกลางๆน่ะครับ หากส่งเสื้อหมดทุกท่านแล้ว ถ้าส่วนต่างค่าส่งเหลือจะสบทบเข้ากองกลางเว็บ สมมติ ให้ส่ง 10 ค่าส่งรวมที่เพื่อนๆโอนมา 10*50=500 บาท
สมมติส่งเสื้อให้ทั้ง 10 ท่านใช้เงินไป 400 ส่วนต่างที่เหลือ 100 บาทจะส่งเข้ากองกลาง)

***การแจ้งที่อยู่สำหรับส่งเสื้อหากต้องการความเป็นส่วตัวให้ส่งทาง PM น่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2012, 10:34:19 PM โดย arzulga »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ bom

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
Re: เปิดจองเสื้อคลับ..อย่างเป็นทางการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:46:37 PM »
2  ตัวครับ ไซร์ S=1 ตัว และ ไซร์ M=1 ตัว คร้าบบบผม

ออฟไลน์ Baitong04

• Newbie
  • *
  • เกิดมาทั้งทีเอาดีให้ได้ จากไปทั้งทีฝากดีเอาไว้
Re: เปิดจองเสื้อคลับ..อย่างเป็นทางการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:53:56 PM »
2  ตัวครับ ไซร์ S=1 ตัว และ ไซร์ XL=1 ตัว ครับ

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:54:35 PM »
ผมขอจองเบอร์M 1ตัวครับ รับเสื้อหน้างานนะัครับ ;D

ออฟไลน์ somkun

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:28:58 AM »
เบอร์ M หนึ่งตัวครับรับเสื้อหน้างานวันที่ 26 มี.ค.ตามเวลาที่นัดเจอกัน ผมจะเอาใบสลิปที่โอนเงินเข้าตามหมายเลขบัญชีของท่านประธานไปแลกเอาเสื้อนะครับ

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:09:19 AM »
เพื่อนๆที่จะสั่งจองเสื้อใส่ในงานวันที่ 26 รีบๆน่ะครับ เดี๋ยวจะทำให้ไม่ทันครับ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Blazer

• the Trailblazer will blaze the trail
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:22:52 AM »
มี 2XL ไหม เอาสัก 2 ตัวครับ เสื้อ FF กลัวจะใส่แล้วคับ

อีกนิดครับ ผมนึกว่าท่านประธานมี ร้าน deal อยู่แล้ว รู้งี้ เสนอร้านของน้าผมไปซะก็ดี เผื่อจะต่อรองเรื่องราคาได้ เขาทำเสื้อสกรีน ส่วนมากเสื้อบอลส่ง อยู่นะครับ ตัดเย็บให้ได้ด้วย ถ้างานปักรู้สึกก็รับเหมือนกัน แต่ส่งต่อให้โรงปักคอม ทำต่ออีกทีนะ ถ้าสนใจเดี่ยวผมจะไปลองคุยให้เค้าเสนอราคาที่น่าสนใจมาดูครับ เพื่อเป็นข้อเปรียบเทียบให้ตัดสินใจ
"True to its name, the Trailblazer will blaze the trail for new Chevrolet vehicles coming into the market. It has been built tough to offer Chevrolet customers everything they need from a heavy-duty SUV,"

Martin Apfel, president, GM Southeast Asia and Chevrolet Sales Thailand

• TBZ-1818
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:26:15 AM »
มี 2XL ไหม เอาสัก 2 ตัวครับ เสื้อ FF กลัวจะใส่แล้วคับ

อีกนิดครับ ผมนึกว่าท่านประธานมี ร้าน deal อยู่แล้ว รู้งี้ เสนอร้านของน้าผมไปซะก็ดี เผื่อจะต่อรองเรื่องราคาได้ เขาทำเสื้อสกรีน ส่วนมากเสื้อบอลส่ง อยู่นะครับ ตัดเย็บให้ได้ด้วย ถ้างานปักรู้สึกก็รับเหมือนกัน แต่ส่งต่อให้โรงปักคอม ทำต่ออีกทีนะ ถ้าสนใจเดี่ยวผมจะไปลองคุยให้เค้าเสนอราคาที่น่าสนใจมาดูครับ เพื่อเป็นข้อเปรียบเทียบให้ตัดสินใจ

ครับ ผมก็สอบถามหลายร้าน แต่ส่วนมากทำให้ไม่ทัน
ต้องขอบคุณๆวิสิทที่เดินเรื่องให้ครับ

ส่วนไซต์ 2xl ไม่มีครับ มคแต่ xl ครับ แค่ผมว่าก็ใหญ่น่ะครับ ผมก็ใส่ xl ยังดูใหญ่เลย

ออฟไลน์ Blazer

• the Trailblazer will blaze the trail
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:27:27 AM »
งั้น คอนเฟิมที่ XL 2 ตัวนะครับ
"True to its name, the Trailblazer will blaze the trail for new Chevrolet vehicles coming into the market. It has been built tough to offer Chevrolet customers everything they need from a heavy-duty SUV,"

Martin Apfel, president, GM Southeast Asia and Chevrolet Sales Thailand

ออฟไลน์ wisit

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:29:00 AM »

ผมว่า ยิ่งดีใหญ่เลยครับ หากในคลับมีร้านที่รู้จักกันอย่างนี้

อันนี้เป็นกรณีเร่งด่วนครับ เพราะใช้ 26 นี้แล้วครับ ส่วนล๊อตอื่น ต่อจากนี้ลองเสนอให้ประธาน ถึงเรื่องจำนวน และเวลา ดำเนินงานเผื่อไว้ด้วยครับ :-*

ออฟไลน์ witoon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:35:08 AM »
XL 1ตัว ชื่อ วิฑูรย์ครับ ไปรับในงานครับ 8)
รักเธอแน่นอน  สมุทรสาคร เอฟ.ซี.

ออฟไลน์ bird3d

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:35:50 AM »
XL 1 ตัวครับ

ออฟไลน์ bird3d

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:44:11 AM »
โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ 251 บาทครับ XL 1 ตัว 
 ฐาปนพงศ์ 081-615-5429 

• TBZ-1818
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:50:11 AM »
โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ 251 บาทครับ XL 1 ตัว 
 ฐาปนพงศ์ 081-615-5429

ครับผม

ตอนเย็นๆผมจะมาสรุปทั้งหมดครับ

พอดีหลายอย่างครับ.. :D :D :D

• TBZ-1818
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:51:22 AM »
ทุกๆท่านที่สั่งเสื้อและโอนเงินแล้ว

แจ้งไว้ในกระทู้ด้วยครับ

เย็นๆผมจะมาสรุปให้อีกทีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nahpak

• Newbie
  • *
    • บัตรพนักงาน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:52:41 AM »
ท่านประธานครับผมอยากได้ครับแต่ผมใช้ 4x :'( :'( :'( :'( :'( :'( อดเลยครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

• TBZ-1818
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:08:03 AM »
ท่านประธานครับผมอยากได้ครับแต่ผมใช้ 4x :'( :'( :'( :'( :'( :'( อดเลยครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ไว้รอบหลังละกันครับ

ล๊อตนี้เราทำเร่งรีบไปครับ

ออฟไลน์ Iceberg

• TBZ-9
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:09:29 AM »
1 ตัว size M ก่อนนะครับ โอนแล้วจะมาแจ้งอีกครั้งนะครับ รับหน้างานครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nukulsee

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:22:24 AM »
S,M, L รับหน้างานครับ

ออฟไลน์ CK

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:35:02 AM »
M 1 ตัว รับหน้างานครับ
โอนเงินเสร็จแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2012, 11:37:51 AM โดย CK »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย